Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina dada wa kitanzania

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rakeyescarl, Jul 23, 2011.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Natanguliza shukurani dada zangu,
    Hivi kwanini kina dada hujipamba hata kama ni mzuri wa kuzaliwa?
    I mean wenye nyele nzuri wanzitoa na kuweka mawigi ,weusi wanajipaka madawa kuwa weupe,gharama kibao za saloon,manguo ya bei mbaya kila kitu kina aim kwenye gharama kubwa za kujipamba na kuvutia wanume hata kama mtu kishaolewa lakini bado anataka awakoge na kuwavutia wanaume wengien(hata kama mumewe hapendi) ili hali akijua hawezi kuwapa wakiomba au kuwapata-naomba msaada?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo unataka watu wakishaolewa waache kupendeza?!
     
  3. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh hili nalo neno wangu, hebu tungoje lizzy,Ashadii,afro D,preta na wengine watupe ukweli mana kama dada kashaolewa anajipodoa amvutie nani?na mara nyingi hujipiga sop sop wanapoenda out na utakuta hata mume anaweza akawa yupo tu home,kazin,nk
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hello!! Get new issue,acha mambo haya. Nimepita tu!
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Akuvutie wewe mumewe!

    Akijiachia mnasema wanawake wanajisahau sana baada ya kuolewa.Lipi jema?
     
  6. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WOS ckatai bt mbna smtym mume anakua hayupo then mdada unajipodoa unaenda zako kwenye mitoko, je huko unaenda kumvutia nani?
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Heeee kwani kujipodoa nako inakuwa kosa?hebu tuacheni bana haya ni manyanyaso sasa
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata sijui nlitaka kujibu nini...usiku mwema.
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mkuu
    Kujipodoa au kujiachia ni hulka ya mtu. Na kujipodoa hufanyi kwa ajili ya mtu including hata huyo mume.Mwanamke anajipodoa na kupendeza kwa ajili yake yeye mwenyewe. Siyo lazima ajipambe kwa vile mumewe yuko naye tu.Hata akiwa mwenyewe utanashati atauendeleza tu.
     
  10. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante Mh.WomanOfSubstance,
    Hapo nimekuelewa nilihisi hivyo lakini nashukuru nimeliskia from the horses mouth-niliishanaza kuwa na wasi wasi kama wa ndg yangu peaceficky.
    Maana kama siku siko naye na ndio anakwenda kwenye party z kazini kwao alivyojpamba vimni perfume anakuja nazo mpya utafikiri tunaona tena,halafu hata card siionyeshwi naanza kupata pressure kwa kupata pressure anarudi saa ngapina simu anaicha eti atakuwa kwenye happy hrs hataki incovenience za ma simu.
    Nashukuru kuniteremshia pressure bila malipo.
    Sikuona sehemu ya Thx-lkn naomba ipokee hii ya manual -:A S-rose:!

     
  11. peck

    peck JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    let them look good they are flowers of the world
     
  12. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata mie nawatetea kwa kweli

    Sasa wewe ukiwa na mke akapendeza akavutia utafikiri anataka kuvutia wanaume wengine nje au anapendeza nawe ufurehie?

    Je utapenda kutembea na gf au mke aliyejiachia kuonekana choka mbaya?

    Mie nahisi wewe unatamani sana wanawake ovyo haswa wake za watu

    Acha sio tabia nzuri
     
  13. B

    BUBE JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kupambwa kwa mwanamke humpatia heshima mumewe. Kujipamba kwa binti huwapatia nduguze heshima. Lakini kujipodoa, nadhani ni hulka kama walivyosema wengine. Kuna wanajipodoa/jikwatua -kana kwamba wanampania mtu na matokeo yake hubadilika sura na kuwa kama nini sijui. Lakini mtu akijipamba hata kama mumewe hayupo haina maana anatafuta kidumu, bali ni kwamba anajijali. Sishabikii mwanamke aliyeolewa kukaa hovyo (bila kujijali). Suala la kutojijali nadhani pia husababishwa na shughuli hasa baada ya kujifungua na kuwa na familia, au wengine ni kujisahau! Huona vema kupendeza wakati wanatafutwa na wakati wa uchumba kisha hujisahau na kusema 'nimeshapata kwa nini kujisumbua?'
     
  14. Makedha

    Makedha Senior Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu hujipambi kwa makusudi ya kupata mchumba tu. Kila mtu ana pride yake, kwa hiyo kila mtu anapenda kupewa attention na kusifiwa kwa ajili ya sifa anazo, iwe akili yake au uzuri wake. Ndio maana utaona wanawake na wanaume wanopendeza na kujaribu kuvutia the opposite sex ingawa wameshaoa/olewa. They don't necessarily want to start an adulterous relationship with the people they attract - they just like knowing that they can attract.
     
  15. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........we mtoa hii topic usinichekeshe mie, eti hata waliolewa wanajipamba.......sasa ulitaka tubweteke???

    Mie kujipamba kwangu si kwa ajili ya kumvutia mtu/mume.......ila huwa napenda tu kujipamba toka nilivyokuwa mdogo, nadhani ndivyo nilivyozaliwa. Hivyo usifikiri wote wanaojipamba ni kwa ajili ya mume/mwanaume.
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwanamke pambo ndani ya nyumba,mumeo akija au mpenzi wako lazima uwemsafi unanukia na umevaa vizuri unavutia,anapopendeza mwanamke hana nia yakumvutia mwanamme mwengine au wanaume wakware.
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    R.I.P Mwanamke mchafu, sitaki nigongane nae. Sio wa kujibadilisha 7bu huyo nae mi namchukulia kama ugly.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Na nyie hamna jema, wanawake tukijipamba mnasema, tukiwa wachafu mnasema. Ni sawa hata kama ameolewa aendelee kuwa smart.
     
  19. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kujiremba na kujipodoa ni jadi/nature ya mwanamke enzi na enzi, inavuka mipaka ya nchi, dini na kabila. Mahala pote wanawake wanajipodoa na kujiremba, ni nature yao. Waacheni watimize utashi wao waliojaliwa na muumbaji bila kujali ati wako single au wameolewa, hata mabibi vikongwe waacheni wajipambe na kujipodoa kwa raha zao. Hata mimi leo nitajipodoa na kujiremba tayari kwa kutoka weekend hapo jioni. Hivi hamkumuona Bibi Mkubwa Queen Elizabeth alivyokuwa amejipodoa na kujipamba at age 80+ wakati wa kumpokea Mr and Mrs President Obama?.
     
  20. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo mnalipua mada..yeye mkubwa point yake ulikuwa ni namna mnavyojipodoa..kama kuvaa mawigi,kujichubua, kubandika makucha n.k..nadhani hajasema mtu awe mchafu..do you mean kinyume cha kujipodoa ni kuwa mchafu.???..acheni kuiga uzungu..black is beauty...
     
Loading...