Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina dada this is too much kwakweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stroke, May 29, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    Namshukuru Mungu kwa kuiona siku nyingine tena nikiwa mwenye afya njema..ila hili nililoliona leo asubuhi limenifanya kujadili njia nzia nikiwa naelekea kwenye mishe zangu..sijui ni ukali wa maisha?? ama fasheni?? lakini kwa hili its too much..napitia kwenye ka mgahawa kupata kifungua kinywa..nakutana na binti mrembo kavalia vazi lake murua la kanga nyepesi..limempendeza kweli lakini kasoro moja kubwa..sehemu ya mapaja yooote ipo wazi..yaani unaona kila kitu unachohitaji kuona...halafu kaweka pozi mahali ambapo kila anaeingia anamuona..kumbuka si saa nane usiku wala si eneo la club?? hapana ni saa moja asubuhi na ni mgahawa mahali pa heshima..tuseme biashara matangazo..fasheni?? ama maisha magumu mpaka imefikia hatua ya kuifanyia miili aliyotupa Mungu kama vitega uchumi?? Kina dada hembu mjiheshimu japo kidogo..tunawapenda sana maana nyie ni mama zetu..na tunajisikia vibaya sana kuwaoneni uchi kila wakati sana sana nyakati za asubuhi kama leo..
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ulimwona DADA MMOJA au wadada wooooooooooooooooooooote wakijianika?
    kila mtu na kichaa chake UENDA ULIYEMWONA KICHAA chake ndiyoicho....
    ungemwambia km vip kaa vzuri
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama uliguswa sana mbona hukumwambia 'dada this is too much kwakweli'????!
     
  4. biggirl

    biggirl Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi ndio wanyonge wako eeeh??ungemuanzia tu kistaarabu nayeye angewafikishia salam wenzie wenye tabia hiyo
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Umemuona dada mmoja unasema kina dada na ukiwaona kina dada utasemaje??
     
  6. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu ili kuwa asubuhi naweza kusema alikuwa kikazi zaidi jana yake,hivyo asubuhi hii aliwakuwa akaachia hewa ndani kwenye nanii...!
    Ila kiukweli wabongo wamebaki kuja kutembea barabarani na vichupi.
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mmh! Lizy humtakii mema mwezio eenh, amwambie aambulie mitusi!
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hiviii, nikumbushe; Mungu alivyotuumba alituumba na nguo? Nini chanzo cha kuvaa nguo, dhambi eeh! Hivi watoto wachanga wanahangaika na nguo? No way! Why? Coz they are innocent; na Malaika wanavaa nguo? Sidhani. Hivyo mimi nadhani huyo dada anaekea kwenye umalaika, na mwenye dhambi ni weye ambaye ukiona uumbaji wa Mungu (mwili) unawaka tamaa, ila ukiona uumbaji wa binadamau (Minguo unasuppress mitamaa yako).

    Dont tell them how to dress; tell your heart to stop tamani!
     
  9. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    Kumbe the reason behind nyie kuvaa uchi siku hizi ni kuwa mnakaribia umalaika sio?? kwahiyo wale wanaotembea uchi pale karibia na kituo cha afrika sana nao ni malaika woote..nimekuelewa sasa..angels of evil..
     
  10. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    there is a fine line between dressing sexy and dressing trashy... r u sure she was the latter?
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    So na watoto wachanga nao ni angels of devils?

    Nikuulize, kwani dada akiacha mapaja yake nje kuna shida gani? Na hiyo shida ni kwa nani?

    Wanaume wakiacha mapaja na vifua vyao nje kuna shida yoyote? Na ni kwa nani?
    Tuanzie hapo kwanza. Na kama tunaamua kutumia mila, then lets go prior Christianity and Islamic era.
    Na kama tunatumia dini tukubaliane tunatumia ipi?
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwani huyo dada yupo jei efu???
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    ​ni9a yako ulikuwa unataka kuyaona hayo yote.................PIGA KIMYA.
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    nia yako ilikua kuyaona hayo yote????
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Njaa ndugu...
     
  16. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hicho kitabu ulichosoma kinacha justify kuwa mtu kutembea uchi ni malaika kakichome moto, maana utahukumiwa nacho:
     
  17. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamaa nadhani kaona hadi utumbo, maini nk. hii hatari sana
     
  18. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    MUNGU mweyewe aliwafanyia nguo Adam na Hawa kwa kuchuna ngozi ya mnyama dada nadhani hiyo siyo biblia unayosoma
     
  19. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    kale ka wimbo ka hosein machozi ulishaicheki video yake.narudi jelaa.
     
  20. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    mkiguswa mnakuwa wakali.kwani ni siri?
     
Loading...