Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina Dada sometimez tunajitakia matatizo hii mnaionaje ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Jun 23, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu ni Binti wa 25 yrs old ana B/F kwa muda wa miaka 3 sasa na pia anasoma Elimu ya juu katika chuo kimoja ..kinachomsumbua ni kwa nini mpenzi wake hajatangaza nia juu yake mpaka sasa..
    Siku moja Binti kamuweka kitako Boyfriend na kumueleza hisia zakekamili kama anampenda sana na anapenda awe mme na baba wa watoto wake ..Jamaa akamwambia kila kitu kina muda ,na muda ukifika wataongea na kupanga yote haya...
    Binti kaamua kubeba ujauzito bila kumwambia jamaa ,kasubiri unafikisha 7 month ndo akasema kijana kamtunza bila tatizo mpaka binti kajifungua.
    Cha kushangaza sasa Binti anataka kuhamia kwa mwanaume na mwanaume amegoma ..Binti anatishia kunywa sumu.....anashinda analia na mtoto ana miezi miwili
    Wadau hii imekaaje?
     
  2. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni vyema ikala kwake kwa sababu hakushirikisha ubong. ingekuwa mimi huyo mwanaume ningemletea sumu ya panya kabisa ili anywe.
     
  3. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    FL "kaonya asali huyo sasa anataka kuchonga mzinga", hayo ndio makosa makubwa wanayofanya wadada wetu, inabidi mumshauri kwa upole na busara kubwa uli aweze rejea katika hali yake ya kawaida, Na sisi wakaka jamani mbona tunauza timu mapea hivi? Kidogo tu kondom kule aaaah matokeo yake mimba au ngoma.Tujihadhali.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,191
    Likes Received: 4,734
    Trophy Points: 280
    Hiyo imekaa poa. Jamaa avute kifaa kingine, bibie akija na tumbo lake apokelewe na vuvuzela!!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  6. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,156
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ndoa hupangwa na Mungu. Dadaa kaamua kutumia njia ya mkato kushinikiza kwa kutumia kigezo cha mimba na baadae mtoto kuwa ni kiunganishi jambo ambalo si kweli na ndiyo tabia iliyopo kwa baadhi ya wadada siku hizi. Ndoa kama ipo Mungu huweka baraka zake na kufanyika,hakuna shortcut. Hiyo imekula kwake,alee tu mtoto ikitokea jamaa akaamua kuhalalisha hiyo ni bahati kwake.
     
  7. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii ndo shida kubwa sana, na ndo maana mi siku zote huwambia mashost zangu once ukiamua kubeba mimba na kukileta kiumbe ulimwenguni, be sure of what you are doing, jua ni wewe mama uliyebeba mimba miezi tisa na ukaingia labor kwa uchungu ndo utakayekuwa full responsible for that kid. wanaume si wa kuwaamini katika hili, na mbaya zaidi ndo kumtegeshea mtu bila kujua, ni tatizo kubwa sana. bora akae chini atulie ajipange kulea na kutunza mwanae with or without that guy. Hakuwa fare kwanza kwa kumtegeshea kaka a watu kisa anataka ndoa, hizi ndoa zinazotafutwa kwa nguvu namna unategemea nini hata akishakuoa akakuweka ndani just for the sake of the babby and not love? mwishowe ndo mwanaume anaanza kuku ignore ndani nyumba ndogo kibao, kisa hajakupenda ila tu anakutorelate kwa ajili ya mtoto, that is crazy ladies, crazy!
     
  8. w

    wakumbuli Senior Member

    #8
    Jun 23, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unajua,wadada siku hizi nafikiri njia ya kushika mimba wanaona kama ndio njia mbadala ya kulazimisha ndoa,huyo dada acha ile kwake amefanya makusudi na hiyo sumu ni danganya toto,Ila mkubwa umlee mwanao na usioe huyo binti sababu anatabia za kulazimisha mambo kwa manufaa yake binafsi
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Kwayu unafanya kampuni ya kutengeneza sumu ya panya??
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    FL wadada wengi hutumbukia kwenye hili. Wanasahau UBF si uchumba. BF sio mchumba hadi awe mchumba kwa taratibu za kawaida na ndio utakuwa na uhakika wa kuolewa . Wengine hufikiri mimba ni tiketi ya kuolewa kumbe ndio huharibu kabisaaa wakati mwingine .Kuna watu hawataki kufunga ndoa binti akiwa kwake kwa sababu za kimaadili .Familia nyingine zinaona kudhalilishwa na vitendo kama hivyo na hata wakifanikiwa kufanya hivyo baadae hureflet kwenye maisha ya ndoa. Sio ajabu wakingombana baadae jamaa amwambie kwanza wewe ulijileta tu hapa, kinganganizi, sucker etc kwa sababu ndivyo ilivyo.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Chrispin jamani wewe ..mbona hii advice ya kubomoa hahaha ..rudia tena .
     
  13. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    FL1 hii issue ipo sana tunaona watu wakisuffer kwa ajili ya matatizo kama hayo, hii ni live story kuhusu binti mmoja tuko majirani, ameacha shule namanisha secondary school kahamia kwa jamaa kijana kajitahidi mno kumwambia binti arudi shule lakini kakataa sasa hivi ni mjamzito sometimes jamaa harudi nyumbani kabisa anamwacha binti ndani hata siku mbili mpaka tatu bila kuja nyumbani, sasa hivi binti anatafuta ushauri kwa watu afanyeje maana wazazi wabinti wameingilia kati lakini imeshindikana jamaa hajatangaza nia bado sasa sijui atafanyeje na mtoto yuko njiani.

    Mabinti msijirahisishe kwa wanaume bila kujua msimamo wake mtu anakuonyesha live kwamba hakupendi unangangania nini kwa mtu asiyekupenda?
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,191
    Likes Received: 4,734
    Trophy Points: 280
    Haya narudia tena.

    :whistle::whistle::whistle:
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo ndipo akili za dada zetu huwa zinatushangaza sana.
    Sasa kabeba mimba ili aonyeshe kuwa anampenda sana au! dah poleni dada zetu.
    Mpe pole huyo mdada tayari amesha kuwa used na thamani yake imesha shuka jamaa anamega kibinti kingine.
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kula senks yangu.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nilifikiri mpenzi wake anatangaza NIA ya kugombea ubunge.
    Hahahahahahaha kazi mnayo kwa kweli huyo dada inaonyesha anapenda sana kuolewa hata mm nikiingia kwa kutangaza NIA ya kumuoa nitapewa tu tender ya kukazia meno ya mtoto.
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135


    Bora kukaa kwenye kona ya dari ya numba kuliko kukaa na mke mgomvi...(asante kitabu kitakatifu,Biblia)!!!!!:pray:
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ajilelee tu zawadi ya mtoto alojipatia...........
     
  20. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kukawa na shinikizo kutoka mahali fulani,labda wazazi au mashoga zake. Au anatamani kuwa kama fulani kwa sababu ameshaolewa na anaishi maisha fulani... Pole zake.
     
Loading...