Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina Dada....nyoweni ama msinyowe nd'o swali?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Jan 21, 2010.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tazameni miguu ya Monique hiyo. Je swali ni kunyoa au kutonyoa.

    Wanaume mwasemaje hapa?


    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama miguuni hivi, huko "kwenye maungio" si itakuwa rasta?...
     
  3. m

    madule Senior Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehehehheh, ngoshwe vipi salama?
     
  4. annamaria

    annamaria Senior Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hirsutism hiyo haivutii!Atafute underlying cause na ayanyoe hayo manywele!
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Cave-woman.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inategemea tu how comfortable she is with her looks. Mi binafsi sioni tatizo akiachilia nature ichukue mkondo wake.. :D
     
  7. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    duuuh atakuwa kajisahau kwamba hakunyoa miguu hapo.
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ....Haina hata haja ya kunyoa, dawa yake ni kuvaa vimini/short pants nywele zote zitapotea.
    Ukiwa mzoefu wa kuvaa nguo ndefu lazima uwe na nywele kama hizi, tena sio kwa wanawake tu hata wanaume hutokea nywele kama hizi.
    Hii hutokea hata kwenye mikono kama unapenda kuvaa nguo za long sleeve.
     
  9. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #9
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuu Arsene Wenger,

    Sio eti kajisahau, kasema mwenyewe she doesnt believe in
    shaving her legs.

    Nenda hapa:

    http://www.huffingtonpost.com/2010/01/20/monique-goes-all-natural_n_429842.html
     
  10. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #10
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dadangu Pretty,

    Sometimes hii ni genetics na huwezi kusema eti utavaa vimini na pants
    kisha ipotee.

    Swali langu ni kwa mfano tayari miguu ipo hivyo utanyoa kwanza ndo
    uanze kuvaa shorts na vimini ama utavaa tu...potelea mbali hata wakiona?
     
  11. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #11
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwanamume weye naona humaindi kamwe. wewe ni mambo ya naturally tu.
    Hata kama ni kikwapa???...:D
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........Wala huna haja ya kunyoa unavaa tu, taratibu zitaanza kupotea japo hazitapotea zote ila itakuwa nafuu.
    Nilikuwa mpenzi wa kuangalia show ya huyu mama, inaitwa monique show lakini sikuwahi kumuona na nywele kama hizi miguuni. Nikija kuangalia tena nitamchunguza hii miguu yake.
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwalimu kuna kitu wataalam wanaita daivesiti, ndio maana tumeumbwa tofauti ati na tastes zinapishana. Ila kimsingi (nasisitiza kimsingi) L,XL,XXL sio ma kap of kofi. :D
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Kuna baadhi ya wanaume wanapenda hali kama hiyo na hawataki kabisa yaondolewe...kipenda roho...
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jan 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Tafuta ile ya Erica Badu na kikwapa full of hair
     
  16. w

    wakumbuli Senior Member

    #16
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yap imetulia hiyo wakati wa kupapasa shwari,haina haja ya kunyoa
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aaache tu jamani kwani nyie mkichezea hivyo vinyweleo mnajisikiaje?
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hii kweli kali jamni au anatafuta publicity maana miguu inatisha!
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Yana RAHA yake hayo, huwezi jua mwenzi wake ana ya enjoy vipi? ni kama mwanaume utakkuta jamaa ana midevu mpaka unaona uchafu kumbe mke wake ndo kayazimikia kishenzi huyo hata kwa ACID hanyoi, so ni juu yake mwenyewe kuamua
     
  20. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh! Ngoshwe nawe! Kawaida hiyo haifiki mapajani bwana, na ukipapasa inaleta raha fulani.
     
Loading...