Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina Dada ni ya kweli haya....?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtoboasiri, Apr 14, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna maada ilipatwa kuzungumzwa na kituo cha radio mahali. Wanawake walio kwenye ndoa walikuwa wanajieleza jinsi wanavyopanga kuwaacha waume zao - mara jambo fulani wanalolitegemea likikamilika. Mmoja alikuwa anasubiri mtoto wao wa mwisho aingie sekondari, mwingine alikuwa anasubiri amalize masomo aliyokuwa analipiwa na mumewe, n.k, n.k.

    Kina dada, yaani unaweza kuingia kwenye ndoa ukiwa umepanga kabla na mapema kuwa baada ya hatua fulani kimaisha ikifikia unamuacha jamaa solemba??
     
  2. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hatari kama ni kweli!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inawezekana...sawa na wanaoolewa kwa pesa tu!Kama kuna uwezakano wa kugawana mali mtu wa aina hiyo anakumwaga tu.Jua kwamba sio kila mtu anaingia kwenye ndoa kwasababu anaitaka hiyo ndoa!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii ni kweli wengine wanajiwekea mikakati mapema akijienga nyumba kijijini kwao, akijenga nyumba mjini, akiwa na account yenye zaidi 10m anaanza vitimbi ili aachike aanze maisha mapya hii ipo sana na nimeshuhudia
     
  5. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtu mpaka anaamua hapo bold anakuwa amechoshwa na vituko vya mume ambavyo havibadilishiki, mfano umalaya uliopitiliza, nyumbani haonekani, matumizi anatoa kwa shida n.k so mmama anaona nikiwaacha wanangu wadogo watateseka ila huyu mdogo akimaliza tu sekondali najiepusha nikapumzishe akili.

    Lazima kuna sababu mtu na akili zako huwezi amua uolewe kwa malengo then baada ya muda utoke, hata kama wapo ni wachache sana. Wengi huwa wanakimbia matatizo yaliyoshindikana.
     
  6. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao walikuwa wanaume wa zamani, mwanaume gani wa sasa atakuachia hela yake mpaka ufanikishe kujenga nyumba kijijini kwenu au kuwa na account yenye hata 5m. Labda uwe umemuwekea (nchekea mbingu)
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Yalikuwa yakitokea sana kwa ndugu zetu fulani wa kanda ya kaskazini,hata kuua.Kwa hivi sasa sina uhakika.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Fidel wale wadada wa mjini wanajulikana sana kwanza nilisikia eti wanataka kuanzisha kikundi sijui kitu gani crap crap tupu kwenda mbele
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bora umesema maana usipotafuta ya kwako kwa bidii utalia maumivu kila siku


     
  10. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,394
    Trophy Points: 280
    Kwa siku hizi, iwe mme au mke, nikukaa mkao wa standby ili yakitokea ya kukimbiwa na mwenza usipata BP au kuchanganyikiwa saaaana
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Napita tu, wadada habari zenu kwa mpigo?
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hela za mboga mnaweka kwenye kibubu
     
  13. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ndoa ni zaidi ya tuijuavyo,wanaozijua hawapendi kuzungumzia sana,ila ndoa za sasa ni utata,hata mimi dada angu kaachika,ila hua anafurai na husema amesha SAFISHA NYOTA.
     
  14. v

    van victor Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kweli mwanamke akishakuwa na kauwezo kidogo tu! Mara nyingi hizi huwa ndo fikra zao. Wanawake ambao bado hawajaingia kwnye ndoa hulipinga hili lakini. Kwa research niliyofanya hili swala lipo.....kitu kinacho tusaidia sisi wanaume tusiachike kama wanavyopanga ni watoto.
     
  15. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha nimecheka mpaka basi lol
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    some truth
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Udaku tu!GROAN!!!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unajua nimekumiss
     
  19. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hao wanawake ni lazima wanateseka katika ndoa zao na inabidi tu kuwa watimize malengo maisha yao yaendelee kuliko kufa na high bp etc

    Hakuna anayeolewa na kupanga kumuacha mwanaume unless wamelazimishwa ndoa au walifata pesa na mengine ya kipuuzi ila wengi wakiingia ndoani ni kukuta mapenzi yanakufa ile raha ya lavi davi inaondokaga na ndio hapo sasa

    Yote ni Mungu
     
  20. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hao wanawake ni lazima wanateseka katika ndoa zao na inabidi tu kuwa watimize malengo maisha yao yaendelee kuliko kufa na high bp etc

    Hakuna anayeolewa na kupanga kumuacha mwanaume unless wamelazimishwa ndoa au walifata pesa na mengine ya kipuuzi ila wengi wakiingia ndoani ni kukuta mapenzi yanakufa ile raha ya lavi davi inaondokaga na ndio hapo sasa

    Yote ni kuomba Mungu
     
Loading...