Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina dada mmezidi kuwa maji mara moja dah

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBE, Oct 23, 2012.

  1. K

    KIBE JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani kweli sikuhizi wanawake nikama pipi tu unaenda dukani unanua unaondoka... Huwezi amini kuna dada nimekutana nae tu asubuhi nikachukua namba ya simu yake ..huwezi amini hadi muda huu ameshakubali kutoa k..bila ubishi dah.hata kusema sitaniki na ana degree yake kazi nzuri..yupo ofisi ya jirani na yangu ..
    Mhh.... Na nimemwambia nina mkee asije akaganda na yeye kasema ana bf wake...
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wewe si ndiyo umemtokea mwenzako? Umemtokea kakubali, halafu tena wewe mwenyewe unaanza kulaumu kuwa ni maji mara moja, ulitakaje sasa? Au ulikuwa unatishia nyau mwenzio kafungulia mbwa? Haya mzigo huo sasa sijui utaupeleka wapi! Kazi kwako na uwe makini na UKIMWI.

    Na nyie akina dada, jaribuni kujiheshimu, wengine wanatishia tu kama huyu. Si kila unachoambiwa unakubali. Unamkubalije mtu wakati na wewe una bf wako? Kuweni makini!
     
  3. piper

    piper JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo nn hapo, maana umemtokea kakubali ulikuwa unatest zali, au?
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    wacha zako nawe...dada wa watu kawa mkweli sasa wasema amekuwa easy. she is just open minded to know kuwa u just wana have fun with her so nae yupo kimchezo zaidi au kisa demu basi ndio unaona easy....y wewe sio easy kutongoza wakati una mke.

    wacha wanawake wawe huru kufanya kama wanaume tunvyofanya bwana. nao wanapenda kugegedwa ati!!!
     
  5. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Acha huyo kuna mwingine nilikutana nae maeneo ya udsm ijumaa nikachukua namba nilichokosea nikambip apate yangu,, sasa anavyonitafuta text na calls kibao wakati sijapanga kumtafuta kabisa, niliwaza mwenyewe wakat naingia kwenye gari nikaamua simtafuti tena, but anavyonisaka yeye sasa ni balaa...
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wanaume wa siku hizi bana asione kichaka mavi yameshambana!!!!!!! Angalia tu usiukawa umekutana na jambazi tu,ukadhani unaiba kumbe we ndo unaibiwa
     
  7. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa ulitaka akatae. Binadamu hamna wema.
     
  8. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    umeomba umepewa lawama za nini? ndiyo ujiulize mko wangapi?
    Kwa haraka haraka kakutamani na yeye, kwani si binadamu kama wengine?
     
  9. s

    souvenir Senior Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wanataka wa kufa nao kwa nini akuzungushe wakate umetaka mgao
     
  10. A

    Angeloos Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini yeye ndio maji mara moja na sio WEWE? Mmekutana wote ni maji mara moja.
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Duh na nyie mmezidi kuingia kwenye mitego yetu, yaani kujilengesha kidogo tu nawe umeshaingia lainii huku jitu lina mke na watoto. Na mtakoma mpaka tuwamalize mwaka huu!
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kama nami nataka kumchezea je!
     
  13. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona unageneralise?
    umeomba k umekubaliwa,matusi kwa kinadada wengine ya nn?ungekuwa unajiheshimu na kumheshimu mkeo usingehangaika kutafuta k za barabarani.hivi hata huyo mkeo anaweza kujisifu kuwa ana mume?
     
  14. V

    Vanc Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilicho kufanya uchukue namba yake ya nini kama ulikuwa humwitaji? ya wezekana ulikuwa una mmendea kwa muda mrefu kufanikiwa kupata namba yake ndiyo unaanza kashfa je? Angekunyima namba au k.... ungewa ambia wana jf
     
  15. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hilo ni jambo la kawaida tu working place na sehemu zingine.
    Walio kwenye mahusiano ya kimapenzi na walio kwenye ndoa wasipokuwa makini, UMEME utawamaliza.
     
  16. M

    Mundu JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Binadamu yeyote (mwanaume ama mwanamke) ni kiumbe dhaifu
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kwani anakutafuta akupe k? maybe kuna kitu anakuuliza...wanaume bwana?
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,639
    Trophy Points: 280
    Sasa kwa nini aseme sitaki wakati anataka?
     
  19. m

    muhinda JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    umempata wa kufanana nae, sasa una lalamika nini?
     
  20. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    watu wengine bana....angekuchomolea ungekuja kuanzisha mada? acheni kujidhadhalilisha...
     
Loading...