Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina dada kuweni makini na maamuzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anyisile Obheli, Jul 22, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuna dada mmoja ambaye alipata Mimba kabla ya kuolewa, na baada ya kujifungua akaamua kuchimba shimo na kumfukia mwanae hadi shingoni, lakini Mungu si juma wala george, wapita njia wakakikuta kitoto kimefukiwa hadi shingoni, wakaamua kukitoa, na kufanya msako wa nani alikuwa mjamzito katika eneo lao,

    wakakumbuka kuwa ni yule dada X lakini mbona mimba hana tena? wakaazimia kumbana
    mpaka alipokubali kuwa ni yeye na ameamua kufanya hivyo kwa vile mzazi mwenziye hamtunzi, akakabidhiwa kile kichanga akilee chini ya usalama,

    mara baada ya miwili alipata bahati ya kuolewa lakini akawa hashiki mimba tena baada ya kuonana na ma Dr. akaambiwa hana uzazi tena, ikabidi aongeze mapenzi kwa yule mwanae
    ambaye aliwahi kumfukia, lakini la Mungu halipingikia yule mtoto naye akafa kwa kansa ya damu

    Sasa huyo dada amebaki na majuto,

    *****kuweni makini kina dada na maamuzi ya ufahamu na akili zenu******
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Inasikitisha sana kweli mtoto uliyemtoa tumboni mwako unaenda kumfukia looh mungu apishe mbali.
    Thanks kaka Anyisile
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usitukane mamba kabla ya kuvuka mto
     
  4. minda

    minda JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama una ukaribu naye mwambie asijali kuna watoto wengi kwenye vituo vya watoto yatima na wa mitaani; anaweza kumchukua mtoto mmoja au zaidi kwa kufuata taratibu za kisheria na kurejesha furaha katika ndoa yao.
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu tatizo la kufanya maamuzi bila tafakari,
    na kujaribu kuangalia nini kitafuata baadae
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yaani we acha tu FL1, tatizo kuweka tumaini kwa mtu, tena unaweza ukute ni wachache waliolelewa kwa mapenzi ya wazazi wote wawili katika kila watoto mia ukute ni 30 tu,
     
Loading...