Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina dada jifunzeni kuwa na aibu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Mar 19, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kati ya matendo yatakayokufanya uonekane mhuni ni pale mdada unapoingia faragha kwa mara ya kwanza na mpenzi wako, then gafla unakuwa wa kwanza kuvua na kubaki mtupu. Kama uko kwenye biashara sawa, au kama mmeshazoeana na si mara kwanza najua wengi wakifika faragha wanapenda kwenda kujisafi kwanza. Lakini unakuta ni mpenz, halafu mara ya kwanza, kila mmoja ana shauku na mwenzie, then mkiingia gest, ile tu unarudishia mlango ukigeuka unamkuta yupo kama alivyozaliwa! Hata ham inaisha.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unachekesha.
    Msichana mwenyewe ushampeleka gesti. . .aibu ya nini?
    Kama unataka AIBU mpeleke kwako kuonyesha na wewe unamheshimu. Sio unampeleka sehemu ambayo ni maalum watu kungonoka alafu unadai sio biashara. Si wote mnajua mlichofuata pale? Ya nini kupotezeana muda sasa?
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo kama sina aibu nijifunze kuwa na aibu kwa sababu nakutana na mtu mara ya kwanza faragha?? :thinking:
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hao ndio wenyewe bana...kitu fasta tumekuja kuenjoy hapa sio kuangaliana
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hapo umenena dada!!!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, mnapenda feki mno, hata aibu ziwe feki, manyonyo feki, makalio feki, nywele feki, macho feki, rangi ya ngozi feki.

    feki relationships haziwezi dumu.
     
  7. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kweli kitendo cha kufikishwa gesti aibu tena haipo humo mlipopita gesti kila mtu anajua mnaenda ku-do halafu unategemea aibu ya nini wakati imeishia njiani. watu tunatofautiana kweli kwanza kitendo cha mimi kupelekwa gest lengo kuu kungonoka naona kama umenifananisha na changu hivi.
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Mazee huoni aibu kuwataka kinadada waone aibu?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    sasa mlienda faragha kufanya nini?
    Kwa nini Aone aibu kuvua nguo wakati tendo lenyewe linafanyika bila nguo?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yaani baada ya kushukuru kasaidiwa analala kwel tupo tofauti.

    ndetichia like this.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    si tu waone aibu, waone aibu feki.

     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa konnie
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    wewe ongea na huyo uliye naye mwambie kubaki na manguo ndio kinachokuturn ON,usilazimishe mambo yako unayotenda faragha yawe kwa kila mmoja!.........labda kashazoea kwa wengine kufika tu ni kuvua nguo direct lol,.mfundishe taratibu mapenzi ni sanaa tunayojifunza taratibu hakuna ambaye amezaliwa anajua....
     
  14. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna kuzidiana kwa hamu aliyemzidi mwenziwe basi atatangulia kuonyesha hamu yake. Halafu hata mwanamke akikubali kuingia gesti si nyote mnajuwa nini kinachofuata? Mwanamke nae anaweza akiwezeshwa!
     
  15. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wale wale waliokunywa uji wa mgonjwa...
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    U have said it all! Salute!
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Wewe ushawahi kupelekwa gesti?

    Wewe una aibu?
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekugonga like kwa kimobitel. Its gr8. Lets a person be real. . .
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    She is being open to herself anataka ile kitu inapenda moyo fasta. Sasa kosa liko wapi?
     
  20. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa ungetaka kuonewa aibu si ungeenda kwenu huko kijijini ukatafuta mtoto wa shangazi yako?
     
Loading...