Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina dada hata kina kaka naombeni msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sahihi, Aug 16, 2012.

  1. s

    sahihi Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani muda si mrefu nilipata kujuana na dada mmoja, lakini kadri siku sinavyo enda nahisi mabo yanabadilika na kunifanay nisijue la kufanya nisije fanay makosa. Huyu dada kwanza ameanza kunipia heshima tofauti na mwanzo, pia nikiwa na tatizo anataka alitatue hata kwa gharama yoyote. Vitu vyake anapenda nimfanyie, na ansema hakuna mwingine anaye weza kuvifanya.

    Kitu chochote muhimu anachoo fanya lazima anipe taarifa na kuomba ushauri. Mara nyingine nahisi kama sinfanyie haki kama sita mtendea kama yeye anavyo nifanyia. Pengine ni mwanzo wa safari ile njema japo inaweza kuniumiza kama ikitokea kuwa mawazo yangu ya kijinga ya kufikiri amenipenda yaka si kweli.

    Swali ivi wadada mkiwa mmezimikiwa na mtu ni viashiria gani huwa mnaonyesha kama indicator ya kuomba njia. Pengine na mimi nitasaidika hapa.

    Asanteni
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Ushadondokewa!! Hongera sana!
     
  3. mito

    mito JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    kuna maneno umeyakoroga koroga hapo nimeshindwa kuelewa vizuri, ngoja tu wengine waje
     
  4. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ni wachache sana wanaopata hii bahati ya kushirikishwa. Anakuthamini na kukujali. Dont wait any more, grab that opportunity if all other factors are constant.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna dalili za green light hapo
    hongera joh!
     
  6. s

    sahihi Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mnanitia kiwewe
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaa usiweweseke mjomba ukakurupuka,vuta subra ujipange vizuri
     
  8. s

    sahihi Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenzio mgeni ndoo naanza haya mambo, ebu nipe dondoo
     
  9. d

    danizzo JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ur ready 2 go right now GREEN RIGHT
     
  10. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umeona eeh, mi pia sijamuelewa vizur...................
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Zali hilo!! ....... big up.
     
  12. A

    Aristolicius Senior Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jaribu kumueleza hisia zako kama ni muelewa hata kama hakupendi atakujibu kistaarabu life litaendelea,kwa viashiria hivyo ni kama anakupenda jarib bahati yako ''in trying there are 2 possibilities(gain&loss)but failure of trial z always loss''
     
  13. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mpige kipindi bwana...au mke wa mtu?
    :A S 465:
     
  14. Magongo

    Magongo Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sahihi,
    hiki chaweza kuwa kiashiria sahihi lakini kuangukia pua nako lazima ufikiiria
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,195
    Trophy Points: 280
    Mkuu furahi unapendwa!
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Sahihi,una umri gani?
     
  17. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Acha kuishi kwa hisia bro..mfungukie
    Ukitaka kujua kama anakupenda au lah..jifanye unampigisha stori zinazomhusu demu wako (hata kama huna)..
    Jaribu kujifanya kana kwamba kuna mdada anakusumbua..'repercussion' yake itakupa jibu..na unaweza kuendelea kuanzia hapo!!
     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sikiliza mzee asilimia themanini unakaribia kukokota zigo lakini samahani vuta subira kidogo kaka kama amekushirikisha kwa yote inamaana hatasita kukuomba soseji mwenyewe.vuta subira na niamini na utafaidi kabla ya siku ya idi goodluck.
     
  19. s

    sahihi Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mtu wa rika ya kuoa, nimemzidi kama miaka 6 ivi,
     
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hee!
    mbona tayari kitu imegeukia KIBRA
    chinjaaa!
     
Loading...