Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina Dada, "Are you Mom enough?"...Wanaume najua mtatia chabo tu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, May 11, 2012.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa hisani ya Time Magazine....

    Mjadala ni kuhusu bonding with your kids and how much should you do it!


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    In the provocative new cover story of its May 21 issue, TIME Magazine taps into a two-decade-long parenting conversation that has boiled over in recent months. Journalist Kate Pickert reports on the rise of attachment parenting, a set of techniques popularized by Dr. William (Bill) Sears in "The Baby Book," his 767-page treatise published in 1992.

    In the article, Pickert explores who Sears is and why controversy surrounds his theories -- specifically baby-wearing, extended breastfeeding and co-sleeping -- but it's TIME's photographs of real mothers breastfeeding their toddlers that has everyone talking. (Scroll down for reactions on Twitter.)

    The cover shows Jamie Lynne Grumet, a slim blonde 26-year-old California mom, breastfeeding her 3-year-old son. TIME photographer Martin Schoeller also shot three other families on the same day.



    Breast-Feeding Photos: TIME Cover on Attachment Parenting - LightBox
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    This is serious... kuna watu wanaoga na watoto wao, a mom with her 5 year old boy/girl, having a foam bath. Or these "artistic" pictures...
    [​IMG]
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Daaah...huyo dogo wa kwanza anafaidi kweli! Nyonyo imekaa fresh sana hiyo.
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Huyu dogo anaziba riziki angu, yake ilishapita
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wazungu bwana na najaribu kufikiri niingie bafuni kuoga na mwanangu wa miak 5 tena nikiwa na mimba .......lol ......manake nakumbuka nilipokuwa mjamzito aliwah kuniuliza mama mbona wewe tumbo lako kubwa sana? nikammjibu nakula sana ugali na hapo analiona likiwa kwenye nguo likiwa wazi si kasheshe................mmh! au je akiona kwa bibi si atasema kichwa kingine duh......... binafsi siwez.
     
  6. A

    Ahmada umelewa Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pelekeni ujinga huko, Dogo ananyonya hii kitu kimahaba kabisa, uzungu Wa hivin siuitaji Bwana!
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamama wa ki-bongo wananyonyesha popote hadi kwenye daladala, MEWATA zao hazina mvuto anymore.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    SIMBA WA TARANGA nani kasema hazina mvuto ?
    mtoto akitaka nyonyo shurti apewa chakula yake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1st Lady, usinyoyeshe hadharani plz take my advice, mimi nimesema hazina mvuto.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    SIMBA WA TARANGA

    MIE NATUPIA KITENGE KUFUNIKA MANYONYO MTOTO ANAPATA HAKI YAKE..HIVI KAMA MTOTO ANALIA KWENYE DALADALA NA MKONO ANAPELEKA KWENYE NYONYO SI UTAELEWA KABISA MTOTO ANATAKA CHAKULA ..UTAMWACHA ALIE MPAKA UFIKI HOME ,,,
    MTOTO ANA HAKI YA KUTHAMINIWA :A S wink:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe huna njaa,waachie wenye njaa wale ilhali chakula yao ipo karibu.
     
  12. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kula tano mama na huu ndo uanamke na umama kama umeamua kuzaa be at it in full come wat may.........na nimependa pia unajihifadhi............hawa masista duu wa cku hiz hii mambo hawawezi.....

    @simba wa taranga

    Mkuu are you a father..............can you stand to see your child crying eti kwa kuwa mama hawezi mnyonyesha kuna watu???? Mimi nikitoka nao lazima mtandio au chochote kiwe hapo........imagine mtoto kapata prick for B/s kilio yake ni mpaka nyonyo tuuu.....hapo mnafanyaje na mpo OPD??????
     
  13. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kina mama na kina baba kweli tuache mchezo wa kuoga na kulala na watoto wetu hasa kuanzia 3 years!My friend mwanae aliona kule kwa bibi kwa bahati mbaya, basi siku walikuwa wanakula chakula wakiwemo wageni, mtoto akaropoka ' Eti baba, mbona mimi sina vichwa viwili?' Baba akamwambia mbona wote hapa tuna kichwa kimoja?We umeona wapi mtu ana vichwa viwili?' Dogo akasema, ' Mbona jana nilimuona mama anakichwa kingine huku katikati ya miguu?' Mama ilibidi azimie kwa statement hiyo!
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Mjadala wangu unaanzia hapo kwenye bold.
    Akina mama wa siku hizi, hope FirstLady1, ni mmojawao, wako addicted sana na kazi kiasi kwamba kunyonyesha mtoto hata kwa waka mmoja na nusu ni shida. Nimeshangaa na nimependa sana jindi huyo mama kwenye picha anavyonyonyesha mtoto wa miaka mitatu, ilhali wake zetu ambao wako busy kutafuta shilingi wananyonyesha sana sana ikizidi ni mwaka mmoja. Hili nalo si haki kwa mtoto, tunamnyanyasa mbele ya haki yake. Wataalamu wa UMATI wanashauri kwamba mtoto ni vema akanyonya hadi umri wa miaka miwili na nusu. Hilo la kwanza.
    La pili, upendo wa watoto kwa wazazi unapungua hususan tunapowaachia mayaya (housemaids/girls) kuwalea kwa muda mrefu, huku sisi tukiwa busy kutafuta shilingi, nadhani hili nalo linahitaji thread yake. Niishie hapa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Idimi
    Mbona umeongea mwisho wa siku hujatoa maoni yako na ushauri kwa kina mama?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. mimi05

    mimi05 Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vizuri sana FL,si aibu kumnyonyesha mtoto wangu,cha msingi nijifunike.
     
  17. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Provided wako tayari kuupokea, ningeshauri kwamba, akina mama wanyonyeshe watoto angalau kwa miaka miwili. Najua wanaweza kusema kazi zinawabana (hasa hawa wa mijini), lakini kazi huwa haziishi, tutafanya hadi tunaingia kaburini, mtoto kwanza, kazi later.
     
  18. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    wote ni waigizaji tu,wamejiweka tayari kwa ajili ya matangazo!
     
Loading...