Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina ajali mbaya imetokea maeneo ya Kibaya, KITETO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadow, Aug 6, 2012.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mpaka sasa kuna mtu mmoja amefariki na anaonekana ni raia wa nje (mzungu mwanamke) na majeruhi zaidi ya tisa
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    OMG...tupe more data plz...ni bus ama?
     
  3. AMEND

    AMEND Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana. Waweza toa taarifa zaidi ili watumiao njia hiyo wachukue tahadhari pia.
     
Loading...