Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimya...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 3, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi wanavyoonekana,pamoja na kufanyika madhila mengi,watanzaniania wasionwe mabwege. Kwani ilisemwa kuwa...

    Kimya kina mshindo mkuu, ndivyo wambavyo wavyele;
    Kimya chataka kumbuu, viunoni mtatile
    Kimya msikidharau, nami sikidharawile;
    Kimva kina mambo mbele; tahadharini na kimya.

    Kimya ni giza kizushi, kuzukia walewale
    Kimya kitazua moshi, moto msiyafumbule;
    Kimya kina mshawishi, kwa daima na milele
    Kimva kina mambo mbele; tahadharini na kimya.

    Kimya vuani maonzi, vuani mato muole;
    Kimya kitangusha mwanzi mwendako msijikute
    Kimya kina mambo mbele; tahadharini na kimya.

    Bwana Muyanka bin Haji,
    Kimya msidhani ni ishara ya amani

    Uongozi wetu na Hatima ya Tanzania,1994(J.K.Nyerere)

    Kaeni chonjo viongozi wetu na wapambe wao...

     
  2. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45

    Peace is not the absence of war!
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Mkuu...
     
  4. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    CCM kma UKIMWI hakuna kinga wala TIBA
     
Loading...