Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimya cha mawaziri kivuli wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Apr 12, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Waziri kivuli wa afya mbona kimya juu ya ufisadi Medical stores?

    waziri kivuli wa utamaduni mbona yuko kimya juu ya ufisadi unaoendelea kwenye wizara ya emanuel nchimbi? (serikali kugharamia mazishi ya kanumba, sheria na miswada kuandikwa kwa kiingereza, ripoti muhimu zote kuandikwa kwa kiingereza)

    Kwa nini mawaziri vivuli wa Tanzania waliopo sasa wako kimya juu ya mambo mengi?


    how hard is it kuita press conference na kuweka public malalamiko ya wananchi?

    kama hawa ndio mbadala naona tushakwama kwa sababu wana behave exact way kama wa waliopo madarakani.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wangekanusha tu kama ilivyo ada. Na vile vile access ya reliable information ni tatizo vinginevyo utakuwa unazungumzia majungu na kusababisha watu kupoteza imani na kitakachokuwa kinasemwa na mawaziri hao kivuli.
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    lakini hawa mawaziri vivuli wamekuwa invisible kabisaaa

    huwaoni

    huwasikii

    na inaonekana bosi wa Bwana Freeman hakutani nao na akawapa ukweli kuwa wamekuwa invisible

    inatisha na naogopa sana

    naona nchi zingine seriali zao zinavyooendeshwa mbio na mawaziri vivuli kwetu wao wame relax tuuu
     
  4. kisiringyo

    kisiringyo Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    gamba kazini!!
     
  5. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kiongozi yeyote anayeogopa vyombo vya habari, anajitengenezea tafsri mbaya kwa wananchi. Tunapaswa kujua wanafanya nini, lakini kama ndo ukimya huu sisi tutajuaje? Viongozi wahamasisheni wafanye kazi, na kama wanafanya ni vizuri wakazitoa kwa jamii kupitia vyombo vya habari ili tusikie wanavyoendelea na pale wanapokutana na vikwazo tunapaswa kujua nini kinaendelea.
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja

    hawa jamaa wako kimya sana
     
  7. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi nafikiri we huwajui wabunge wa CDM ndo mana unaropoka tu hapa. WE unaishaidi wa hayo uliyoyasema au umesikia vijiweni ndo unataka wabunge wakayaseme? CDM bana, wanaenda kwa facts baaday ya kukusanya taarifa zote muhimu na ushahidi, hawaropoki tu. Kwa hilo mkuu, kajibange upya banaaaa!
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0

    Hilo la uozo ulipo medical store lina ukweli na limelalamikiwa mpaka na NGO mbali mbali zinatozoa huduma kwenye zahanati na hospitali zetu

    kama hawawezi kazi hawa mawaziri Free awabadilishe tuu
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Uroho wa madaraka wa CHADEMA na kuunda serikali peke yao ndio iliyowaponza, wewe hadi SUGU waziri? unafikili atazungumza nini?

    wabunge chadema ni ZITTO, MBOWE, LISSU na MNYIKA waliobaki ni ZE KOMEDY
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,433
    Trophy Points: 280
    We jali ya huko kwenu CCM. Waziri kivuli anakuhusu nini wakati waziri kamili unaye? Halafu unamkejeli Sugu kwa nini? Sugu ana heshima yake kama huamini nenda Mbeya utalijua hilo.Unafahamu kuwa Mbeya ingekuwa nchi siku ile ya machafuko ingekuwa imepinduliwa?mbona watu walitii neno la Sugu ambaye hakuzungumza zaidi ya dakika 10? Kama unauwezo wa kufikiri jiulize hilo.
     
  11. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wametengewa bajeti hata tuwalaumu? Mbona hao wenye bajeti hatuwasikii toka wameapishwa? Yawezekana kuna mnayemtumikia hata kufikia kuwalaumu Mawaziri Kivuli na kuwaacha Mawaziri wenye dhamana.
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umeshaambiwa hao ni mawaziri vivuli(shadow ministers).
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sawa tuwahimize uwajibikaji wasije wakajisahahu
     
Loading...