Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimya cha CHADEMA kikubwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, May 18, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF nimekuwa najiuliza kwanini CHaDEMA mpaka sasa hawajatangaza Rais atakayechuana na JK au Chibuda etc. Kimya hiki kinanipa wasi wasi kinaweza kuwa kizito na cha kutingisha Medali ya siasa za kiTZ
    WanaJF muna mtazamo upi kuhusu kimya hiki??
     
  2. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani ccm wametangaza? form za kugombea uraisi chadema bado hawajaanza kutoa sasa haraka za nini?. Google chadema uende kwenye web yao mengi utayapata huko.
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kimya kikuu kina mshindo ...............na tusubiri huo mshindo mkuu
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yetu Macho na masikio
     
  5. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2010
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wamwamini sana jk? kwa lipi?
    ama kweli wewe ni malaria sugu!
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mkuu kamakabuzi huyu MS mwache alivyo ni sawa na JK :flypig::flypig:
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    hapana ni JMK mwenyewe:target:
     
  8. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2010
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na Hilo ndilo Tego, na hapa CCM ni lazima kichwa kiwaume. Nadhani mgombea wa CHADEMA ni mpaka mwezi wa SABA
     
  9. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Still connecting the dots

    [​IMG]
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  11. M

    Madevu Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u cant be serious....
     
  12. k

    kiber Member

    #12
    May 26, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i hope so, we need a change. chama cha CCM tumekichoka, hayati nyerere kaondoka na CCM:angry: wafisaji wakubwa. na current raisi onvy ovnyo
     
  13. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    you are lying!!
     
  14. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa nini unasema hivyo
     
  15. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mhh!!! nadhani atakuwa amejimaliza kisiasa maana CCM kwa smear campaign tu mwisho sijui labda atakuwa amejiandaa but huyu akigombea hata wanaCCM watampa maana ana nguvu kuliko huyo JK
     
  16. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    But he has nothing to lose
     
  17. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwanini unasema hivyo??
     
  18. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Maisha yake hayategemei CCM kama walivyo wengine wengi, ni mtu wa kutosheka.
     
  19. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :painkiller:
     
  20. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ajimalize kisiasa kwa siasa gani, za CCM? You must be in a different world all together. Huyu bwana ni wa kimataifa for your information, wala hafai kwenye siasa zenu za majitaka! Hata hivyo anaweza kuwa Rais mzuri sana na akairudisha nchi kwenye mstari unaotakikana. CHADEMA wakifanikiwa kumpata watakuwa wamelamba dume!
     
Loading...