Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimuundo ccm bado imara si ya kubeza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by utiyansanga, Nov 5, 2010.

  1. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    INGAWAJE NINA UHAKIKA KUNA WATU HAWATAPENDA KUSIKIA HII,LAKINI NI LAZIMA KUMJUA ADUI YAKO KATIKA VITA! PAMOJA NA MAPUNGUFU YOTE KIMUUNDO WA KITASISI CCM WANATISHA .KUMBUKA WANA VIONGOZI KILA MTAA!NA WATU HAWA PENGINE WANAFANYA KAMA NI WATUMISHI WA UMMA!KWA NHIYO TUNAPOTAFAKARI HATMA YETU NI LAZIMA KUANGALIA UIMARA HUU WA CCM KIMUUNDO WAKIBADILIKA KIDOGO TU KUWANG'OA NI TABU.
    HII NI CHANGAMOTO KUBWA KWA CHADEMA ,ANGALIA HATA KURA WALIZOPATA ZINALINGANA NA IDADI YA WANA CHAMA WAO M5! INAWEZEKANA WALIOPIGA KURA HIZO ZA USHINDI NA KUCHAKACHUA NI WANACHAMA WA WAO.
    dk hakuna kulala tuijenge CHADEMA kitasisi kuanzia kesho! hebu fikiria nani alilinda kura kule ambako hakukua na wagombea wa chadema! tutafakari tuchukue hatua!
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Amini amini nakuambia! CCM sio imara! System ya uchaguzi Tz ndio inawabeba!!
     
Loading...