Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kimini cha mponza...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by One Man Army, Apr 4, 2012.

  1. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama dakika 20 hv zimepita hapa moshi stendi demu 1 kachaniwa nguo zake live hpa stend sababu nguo hiyo ilikuwa fupi saaana so watu wakaamua kuchukua sheria mkononi...dah ni noma demu hafai yani, ila thanks kwa polisi waliomsaidia kumpakiza kwenye gari ila ilikuwa too late...ma sista du wa dar karibuni moshi...picha badae kidogo ntawaletea
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Sasa kwa nini hao polisi hawakuwatia nguvuni hao waliomkiuka huyo dada?
     
  3. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Huo ni ukiukwaji mkubwa wa khaki za binadamu, kama yeye amevaa kimini wengine inawahusu nini? Na ukifanya utafiti utagundua kuwa wale wanaowazomea ama kuwachania nguo ni wazinzi wakubwa.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,404
    Trophy Points: 280
    Wachaga bhana, hawajui kuwa biashara ni matangazo
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Hao ni wavunjaji wa sheria na haki za msingi za binadamu. Hakuna mtu mwenye haki ya kumchania mwenzie nguo na haijalishi mtu kavaa nguo gani. Halafu kama habari ilivyoletwa, eti polisi wamemchukua mdada ili kumnusuru....sasa najiuliza...hao wahalifu ina maana wameachwa bila kutiwa nguvuni?

    Hii nchi bana!
     
  6. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yani watu walikuwa wengi sana yan kwa haraka ni kama watu 800 hv coz hata magari yalisimama kwa muda
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Aisee! Lakini nisishangae sana maana watu huwaga wanauliwa mchana kweupe huku vyombo vya habari vikipiga picha na hakuna anayefanya chochote kuzuia hayo mauaji sasa seuze mdada kuchaniwa nguo?
     
  8. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watu walikuwa wengi sana kama 800 hv polisi wasingeweza..
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hilo nyomi lote lilikuwa likimzomea, kumzodoa, na kujitahidi kumchania hicho kimini chake? Yaani mtu 800 dhidi ya mdada 1? WTF is wrong with people?

    Ni hawajawahi kuona vimini au?
     
  10. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    I wonder hii sheria ya mkononi waliyochukua ni ya wapi...!!! Inabidi watu tuache kuwa barbaric.., hivi aliyevaa na waliomchania ni nani mvunja sheria hapo ?

    Inabidi tubalike tuachane na mambo ya kizamani (hata watu wa zama za mawe hawakuwa hivi), this is hooliganism at its best na kukosa kazi
     
  11. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Weka picha tuone acha urongo! Watu 800 ni uongo mkubwa!
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    hivi wajamani kitanda usicholala kunguni wake wakuwashia nini?
     
  13. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    watu 800??

    napata picha ningekuwa mm na kimoni changu lolz!

    unaomba ardhi ipasuke uingie yan mmh.

    mmh but ts v unfair yan, kweli kabisa ni kujichukulia sheria mkononi, anakuboa kata shingo (acha kumuangalia)!
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Eeka Mangi.........wewe ndiye JF THINKER.......wengi wameburuzwa na hii khabari ambayo haina ushahidi wowote na wala hakuna chombo chochote cha khabari ambacho kimetujuza..........abandike picha hapa vinginevyo hatuikubali..............
     
  15. H

    Humphreyz New Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahah Wachaga bhana hawataki ujinga kabisaaaaa
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Wachaga wanaijua sana ela so wakaona uyu mdada atawalia ela zao kheri wamwajibishe tuu
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Walimchania nguo yake akabaki na ngozi yake.Tehe tehe safi sana mi naona walimsaidia vile anavyotaka manake alikuwa anataka ajionyeshe na watu wakasikia kilio chake
     
  18. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watanzania bado sisi ni mbumbumbu sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,..tunashindwa kufanya mambo ya muhimu tunabakia kuwadhalilisha dada zetu . hao wote waliofanya huo ujinga ni kupiga ndani jela mahabusu wakanyee debe ...
     
  19. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ninapinga uonevu kwa mwanamke. inasikitisha sana viongozi wetu wanashangilia hili jambo...wakipita mafisadi hapo yanapigiwa makofi ila dada zetu wanazomewa. its so sad.
     
  20. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    wamemuonea dada wa watu.wao wenyewe wasafi?,waangalie ya muhimu sio kumvua nguo dada wa watu
     
Loading...