Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimetokea nini Tanzania Daima?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TandaleOne, Sep 9, 2010.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mbona wanazipa uzito habari za Chadema peke yake???Au ndo mvutia kamba???Kama ni hivi na tusimlaume mtu si ndio?
     
  2. m

    mchakachuaji Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli nmeamini unakaa tandalee tena kwa mtogole au uwanja wa fisi, manake maswali yako ni ya kitandaletandale keep it up
     
  3. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Junior Member,good.Unakuja kujibu maswali ya msingi.Maswali yangu yanaelekea kwenye maswali ya nyongeza.Jibu hilo then tuendelee.
     
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakuna swali la kujibu hapo,ni upuuzi mtupu onaongea
     
  5. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni ugeni au upuuzi unakusumbua
     
  6. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Imaginations
     
  7. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Upuuzi gani huu? Hawa jamaa wanawatumia hata ma-tabula rasa! Kweli wameshikwa pabaya!
     
  8. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu TandaleOne (Mchakachuaji) Kimetokea nini Mtanzania, Rai, Uhuru, Habari Leo Mbona wanazipa uzito habari za kashfa za Mgombea wa Chadema peke yake?

    Waandishi makini hawawezi kuandika kashfa za mtu. Soma kwa makini Tanzania Daima utapata jinsi sera za CCM zinavyojibiwa na za Chadema zinavyouzwa. Sidhani kuwa na wewe ni kilaza kama Ma"rope"
     
  9. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu hapa pia mpo matabula rasa
     
  10. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Changiani hoja ki tanzania "kupingana bila kupigana" kwani mkikashifiana hamtafika kokote na badala yake mtaacha hoja ya msingi mtaanza kuangaliana makovu ya uso. Forum hii inaendeshwa na wapenda nchi sio wala nchi hivyo ingekuwa vyema kama itatumika kwa maslahi ya taifa zaidi ya kuwa kijiwe cha micharuko.
    Ni uhuru wa kutoa maoni ulionipelekea kuchangia hivyo, tuendelee na mwaka wa siasa!
     
  11. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    No,zamani,sasa hivi niko Kino hapa karibu na makaburini
     
  12. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Naomba niulize swali:Hivi ni kinamtofautisha mpenda nchi na mla nchi???Nafsini mwao.?
     
  13. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,233
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Ulichokiona ndo hicho hicho kilichotokea, unataka nini tena?
     
  14. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Mkuu naomba nitoa tafsiri kwa neno lenye red!
    Akili ya mtoto aliyezaliwa leo huwa haina kitu, yaani Empty, hiyo ndo tabula-rasa
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,535
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Badala ya CCM kutafuta watu wenye uelewa wanatuletea ma-tabula rasa watu kama Malaria Sugu na TandaleOne, imekuwa badala ya wao kuleta hamony kwa wanajamii wakipende chama sasa ndio wamekuwa wavurugaji na kufanya kichukiwe zaidi.

    Akili ya CCM ni moja kujaza watu kwenye mikutano wanafikiri itafanya kazi humu JF kwa kutujazia ma-tabula rasa tupu. Kazi yangu ni simple kila atakaye fungua thread ya ma-tabula rasa atakutana na ujumbe wa video hii,

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #16
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,282
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Mpelekeni akaongezee damu,na ataanguka sana mwaka huu
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Ni MS huyo anatumia majina kibao. Malaria imepanda kichwani.
     
  18. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka habari nzuri za Chadema soma Tanzania Daima na Mwanahalisi na ukitaka kuzijua weakness zao Soma Rai, Habari Leo na Mtanzania na kinyume chake kwa CCM, ukitaka news ambazo ziko balanced soma Mwananchi.
     
  19. C

    Chuma JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Butola umesaidia kiasi....!!!!
     
  20. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    simply, tanzania daima ni gazeti la mbowe na chadema yake, kwa hiyo habari utakazozikuta hapo ni za kuipamba chadema tu. Nilikuwa nikinunua sana kipindi cha nyuma lakini kilichokuwa kinanisumbua ni jinsi ya kuchuja habari, kwani si zote ni za kweli zingine ni porojo tu. Niliona napoteza muda kwa hiyo binafsi siku hizi nimeshaachaga kununua kwani kupoteza pesa tu. Mara nyingi huwa nasomaga mwananchi kwani ni mara chache tu huwa linaegemea chadema. Pia yanayoegemea CCM huwa sinunui kwani, ni kama tanzania daima ambapo habari huwa zimechakachuliwa.
    Sasa hivi ukitoa mwanchi huwa nanunuaga mwanahalisi japokuwa nalo limeanza kunibore kwani siku zote zimekaa kuisifia chadema tu na ile ladha halisi niliokuwa nikiipata imeshaanza kupotea.
    Nakumbuka kama wiki 3 zilizopita nilikuta title; nasema mapema siichagui CCM, kuja kusoma muandishi eti yeye ni mwalimu na anaishi canada. Nilishangaa sana. Soon hata gazeti la mwanahalisi nitaachana nalo, nitabaki na mwananchi tu.
     
Loading...