Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimenuka Zanzibar!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Oct 17, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Uamsho6.jpg Uhamusho.jpg Kisonge ya chomwa moto
    Uhamusho2.jpg Kiongoz wa jumuiya.jpg Atoweka toka jana usiku bila kujulikana.yasemekana jeshi la polisi la husika kwani ndio kawaida yao kuwadhalilisha waislamu.
    Hivi sasa waumini wote wanakuja hapa mbuyuni.
    Maduka na Biashara za simama waislamu wanatka kuelekea makao makuu ya polisi ziwani.
    Uhamusho3.jpg Maskani ya ccm ya kisonge yachomwa moto.
    Mpaka sasa Amir Farid hawajamtoa.
     

    Attached Files:

  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,540
    Trophy Points: 280
    watanzania tujiandae kuwa wakimbizi,kidogo kidogo hujaza kibaba
     
  3. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Polisi wanadhibitje hizo vurugu? yaani kila kona fujo za waislamu kulikoni?
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    You mean IDPs?
     
  5. Niwemugizi

    Niwemugizi JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 910
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Vipi hawajafanikiwa kuchoma makanisa huko, maana makanisa ndo zao hao jamaa
     
  6. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mbaba ndo nia yake na inasemekana wala hajatekwa alijiondokea mwenyewe...achen tu wafanye wafanyalo si ndo faraja kwao ila hii kitu itawatafuna milele daima..wananisikitisha na kunipa hasira sana tuu...let's close our fingers n pray for them ni mapepo tu yanawasumbua
     
  7. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ujinga ni mzigo,na woga ni ujinga
     
  8. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    This is more than UAMSHO issue. Read between the lines. By burning Kisonge and proposing to march to mazizini police station Zanzibari are sending clear and loud message no more business as usual. March to Mazizini is highly significant because it may be symbolically associated with beggining 64 revolution. associatiw
     
  9. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya ni mavuno ya kupanda mbegu ya udini kwa serikali yetu.serikali dhaifu.

    Mungu peke atuepushe na hizi roho za kishetani zinazowaza kutenda mambaya usiku na mchana zisiendelee
    katika mioyo ya waislam
     
  10. A

    Anold JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ilishindikana kuzuia ukristo wakati wa enzi za pilato wataweza leoooo?
     
  11. m

    mamajack JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ujinga ni kuoambana na unayemdahni kuwa ni adui yako,wakati adui yako unamjua.
     
  12. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mtoto umleavyo .....................
     
  13. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wazanzibar wakae huko huko ZNZ wasije huku bara si hawataki muungano.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    halafu wakimbizi wavita ya kidini ambayo walishayafanya haya mambo kitambo sana huko maulaya..
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Wataanza kwa kusema sisi ni WAZANZIBAR na wao ni WATANGANYIKA,haitaishia hapo tu wataendelea kwa kusema sisi ni WAZANZIBAR na wao ni WAZANZIBARA.
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    He! Wameanza kuigeuka hadi ccm yao
     
  17. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama hutojari rudisha ile AVATAR yako!
     
  18. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hee! Hivi walishamaliza makanisampaka kuhamia maskani za kijani?
     
  19. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa ushauri! nitaufanyia kazi!
     
  20. dunia ndivyo ilivyo

    dunia ndivyo ilivyo Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inawezekana kabisa kwa idhini ya allah,
     
Loading...