Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimenuka Vijibweni, Viongozi wa Chadema washikiliwa polisi Kigamboni

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwita Maranya, Apr 1, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Viongozi watatu wa Chadema, mwenyekiti wa baraza la wanawake kigamboni, mwenyekiti wa vijana segerea na kiongozi mmoja wa vijana toka temeke wamekamatwa na polisi na wanashikiliwa katika kituo cha kigamboni.
    Kukamatwa kwao kumefuatia vurugu zilizozushwa na watu wa ccm katika kituo cha vijibweni pamoja na viongozi wa cuf kituo cha ofisi ya mtendaji.
    Kufuatia sintofahamu hiyo iliyosababishwa na kupigwa kwa wakala wa chadema na mabaunza wa cufpamoja na viongozi wa ccm kutaka kuwanusuru wapiga kura wao wenye kadi feki ndipo watu walifikia hatua ya kutandikana makonde.
    Baada ya kuona wamezidiwa nguvu ndipo ccm na cuf wakawahi polisi na kupelekea viongozi hao wa chadema kukamatwa na polisi.
    Hadi muda huu polisi wameanza sakasaka ya viongozi wetu lakini bado makamanda ni wengi sana toka wilaya zote za dsm kuhakikisha hakuna kuibiwa wala uchakachuaji.
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kazi kwelikweli
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Basi hapo tulishalizwa mkuu!! Kosa moja kama hilo ni bao!!
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Endelea kutujuza mkuu. Polisimagamba wapo kimagamba zaidi.
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sasahivi Mh. Mnyika pamoja na mkuu wa kampeni kamanda Kileo wako kituo cha polisi wakifuatilia kukamatwa kwa viongozi hao na kufuatilia hatua zinazofuatia ikiwa ni pamoja na kuwawekea dhamana.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Demokrasia ya kweli haitapatikana tz mpaka ccm itoweke duniani!
     
  7. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizi chaguzi za leo si salama hata kidogo mungu tusaidie tz hii. Demokrasia inabakwa live ila tutashinda tu.
     
  8. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli muda si mrefu ccm na polis wasipoangalia tanzania hatutakuwa tofauti na burundi au rwanda bila kuhakikisha haki inatendeka!
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera chadema
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Police ni wezi wasaidizi wa CCM,hapo wanaisaidia CCM kuiba kura.
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,328
    Likes Received: 2,488
    Trophy Points: 280
    police = ccm. Mungu yupo nasi CDM.
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hatimaye makamanda wote wameachiwa na wako huru kuendelea na shughuli za uchaguzi kama kawaida.
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tulianza na Mungu,na tutamaliza na Mungu!
     
  14. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    mkuu mwita mie nimepigia kituo cha kisiwani p| school hakukuwa na vurugu pale, ila nimewaona ffu wengi sana natmai serikali ime investsana ktk awa askari ili ipate support maana wameshtukia kuzidiwa nguvu na chama dume chama cha cdm, lakini lets op tutashinda maana tuna support ya kweli
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka kama kusikia kuwa CUF hawakushiriki katika uchaguzi wa Arumeru. Ikiwa ni hivyo, viongozi wa CUF wamekwenda kufanya nini huko, au kuwasaidia (waume zao) CCM?
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mwita
    Wape pole makamanda wote.Tuko pamoja tukisubiria mkesha mkuu wa ushindi!
     
  17. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    :):):)
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuna chaguzi nyingi leo. Huo ni wa diwani kule vijibweni siyo Arumeru
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nani kashinda vijibweni?
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    vijibweni kambi ya ccm a na ccm b. . . .
     
Loading...