Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimenuka UDSM, wanafunzi wanaandamana; FFU wako tayari....

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by LODEBA, Dec 13, 2011.

  1. L

    LODEBA New Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HALI NI MBAYA UDSM WANAFUNZI WANAANDAMANA WAKIPIGA KELELE HUKU FFU WAKIJIANDAA KUFANYA KAZI YAO,............WANADAI WENZAO WAACHIWE HURU,....DAAAAAAAH NGOJA 2CHECK ':shock:
     
  2. m

    massai JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mnatakiwa muwatowe roho hao polisisiemu kama wawili tu ndipo mzee wa mjengoni ataamka,bado kalala hajui kinachojiri kwa wapigakura wake.
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Update KIDOGO .. Hao walioshikiliwa ni wapi ? Lini Walishikiliwa? Tatizo lilikuwa nini? Status yao huko waliko?
     
  4. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    good job wana wa udsm
     
  5. P

    PreZ 2B EL Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nn ffu wasivunje mkono mwanafuzi kwa risasi ya moto waone kama kuna mwendawazimu ataendelea kuandamana
     
  6. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    This time kama hawajajiandaa kufanya mtiti wa kisawasawa nitawadharau sana! huwezi kukurupuka kaandamana! maandamano ni vurugu ya kuharibu mali kuuwa au kuuwawa! basiiiiiiiiiiiii! hii ndo tafsiri ya maaandamano ! Eti kusema ya amani mmmh! ng'weee ipi amani tuliyonayo araaaa!
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    nipo njiani nakuja kuunganananyi.Daima kusonga mbele nyuma sirudi
     
  8. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waoga wakubwahao watakimbia tu. Hakuna jipya hapo.
     
  9. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watoto wa siku hizi kusoma hawataki kazi kudai hela tu hakika mbeleni tutakuwa na taifa hovyo kabisa polisi hebu fanyeni kazi yenu......watazoea
     
  10. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wenye akili zenye wadudu kama nyie tumeishawazoea.
     
  11. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua hujasoma sana sana utakuwa umeishia la saba,ndio maana huelewi kitu.
     
  12. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Good job kuacha masomo??
     
  13. B

    Bijampora New Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no changes without struggling, hivyo wanachofanya wanachuo ni sahihi katika kudai haki zao, maandamano si kuvunja sheria bali ni moja ya njia ya kudai haki. ni vyema utawala ukawapa nafasi wanachuo kuandamana ili ujumbe wao uwafikie wananchi wanaoitwa wakulima ( lakini sina uhakika kama ni wakulima au wakulimwa?
     
  14. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo lao kubwa hawajipangi kama wasomi. wanakurupuka tu.
    inabidi kuaandaa huo mgomo sio kukurupuka tu.
     
  15. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi hao FFU walishawahi kuwa na watoto wanaosoma Vyuo Vikuu? maana nina uhakika hao hawajawahi kwenda chuo
     
  16. B

    Bijampora New Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama watanzania tunabidi tujifunze kuhusu maandamano yaliyotokea duniani na yanayoendelea kutokea duniani, tunasema dunia hii ni ya utandawazi yaani kijiji kimoja so kinachofanyika nchi nyingine kinaweza kutokea hata tanzania, amani ni nini? amani ni kuanzia kwa mtu binafsi, kwenye taasisi hadi ngazi ya taifa, hao FFU wanachofanya kwa wanafunzi si uvunjifu wa amani? kwani wanawanyima wanachuo uhuru wa kutoa maoni yao kuhusu mienendo ya kiutawala. siku moja tutakuja kujuta pale watu watakapoamua kusonga mbele. ushauri serikali ikae na wanachuo watafute njia ya kuelewana na kutambua matatizo ya msingi ya wanachuo. leo hii mtanzania ambaye atakuwa kiongozi anabebwa kwenye gari la polisi kama mzoga, hii ndo amani tunayojivunia Tz? siridhishwi na mipango ya TZ kuhusu Elimu kwa Ujumla
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,755
    Trophy Points: 280
    Waombe madesa kutoka kwa machinga wa mbeya wajisomee namna ya kukabiliana na polisisiem kwa siku kadhaa. Sio kuandamana halafu vijana wa mwema wanawatawanya ndani ya dk 10. Ujinga ni wakati wa kwenda, saizi ni kurudi lazima muonyeshe kuwa elimu imewasaidia kujua pabaya na pazuri kukabiliana na hao njagu
     
  18. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Hao FFU hawajaenda kwenye msiba wa mwenzao aliyejitwanga risasi jana kisa maisha magumu?? Any way udsm komaeni mie nachukua flight sasa hivi toka mwanza kuja kuungana nanyie, leo lazima tuuwe ffu japo watatu hivi.
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,078
    Trophy Points: 280
    mmeo kashatoka masomoni kule alikoenda kusomea cheti?
     
  20. MASAMBI

    MASAMBI Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aluta continua shikamaneni wenzenu wapate haki yao ya kusoma.msitishwe na mkandala hata yeye anajua serikali ndo mchawi wa elimu yetu
     
Loading...