Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimenuka Tarime, Heche asakwa na Polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwita Maranya, Aug 13, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hali ya kisiasa wilayani Tarime inazidi kuwa tete baada ya jana mwenyekiti wa Chadema wilayani humo kuandika barua polisi kusitisha mikutano ya mwenyekiti wa BAVICHA John Heche. Taarifa za uhakika nilizonazo ni kwamba kamanda John Heche anasakwa na jeshi la polisi kanda maalum ya Tarime Rorya kwa tuhuma za kumkashifu raisi Kikwete.

    Katika mkutano wake wa juzi alioufanya katika mji mdogo wa Sirari, Heche aliwaeleza wananchi kuwa Tanzania imekuwa ni nchi ombaomba wakati ina rasilimali nyingi sana za kuiwezesha kujitegemea. Akawaeleza wananchi hao kuwa raisi Kikwete ndiye anaongoza zoezi hilo la kuwa ombaomba, kwa kwenda ulaya na marekani kila mara kutembeza bakuli.

    Heche alielezea masikitiko yake kwa raisi Kikwete kupishana angani na ndege zilizojaza madini yetu kupeleka ulaya na marekani huku yeye akiwa amefungashiwa vyandarua na hao wazungu wanaopora rasilimali zetu. Bado nafuatilia kujua hatma ya sakata hili na nitaendelea kuwa update kadri inavyowezekana.

    UPDATES 2:
    Taarifa rasmi kutoka Tarime ni kwamba Kamanda Heche amefika kituo cha polisi Tarime kama alivyoitwa na kaimu kamanda wa Tarime Rorya lakini amegoma kuhojiwa hadi atakapokuwa na wakili wake. Kufuatia hali hiyo uongozi wa jeshi la polisi umekubaliana nae na kumpa muda hadi kesho saa tisa afike na wakili wake kwa ajili ya mahojiano.

    Kwa upande mwingine Heche anaendelea na mikutano ya hadhara kjama kawaida na muda huu anaelekea eneo la Muriba kuzungumza na wananchi. Zengwe lililokuwa limewekwa na mwenyekiti wa wilaya limeshindwa na sasahivi mwenyekiti huyo anahaha huku na kule asijue hatma yake itakuwa ni nini.
     
  2. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Liwalo na Liwe !
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    haya sasa,aende tu akatoe maelezo,maana kutafutwa sio kufungwa
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwani kamkashifu au kasema ukweli?kweli anaenaenda kuleta neti wenzake wanabeba madini.hilo jeshi la nyinyiemu police wanaendelea na kazi za kutengeneza movie zao.
     
  5. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani lipi la Uongo hapo?
    Nchi ambayo kila siku inaomba misaada tu wanataka iitweje?
    Nchi ambayo ndege inatua na kubeba Twiga na Tembo wanataka iitweje?
    Nchi ambayo Ndege inatua na kubeba madini bila kuhakikiwa Wanataka iitweje?
    Rais anayeenda kuomba omba Misaada kila kukicha mnataka aitweje?
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    Tarime napaaminia hakuna mbaya itakayotokea kwani ni uwongo kuwa sisi ni ombaomba duniani? asilimia ngapi ya budget yetu inategemea bakuli? madini na michanga yote si inapelekwa ulaya? mara ngapi jk anaenda kuomba na akirudi hapa anajigamba wafadhili wametusaidia??
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kwa nini amejificha?
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukweli mtupu...sioni kashfa hapo! Labda tu kwa ule usemi kuwa 'Truth Hurts'!
     
  9. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    WAO WANA PESA NA DOLA, SISI TUNA PEOPLES POWER NA MUNGU. KAMWE HAWATAEZA KUZUIA M4C, NA HARAKATI ZOTE ZA KUMKOMBOA MTANZANIA KUTOKA MIKONONI MWA MKOLONI MWEUSI (chama cha mabwepande).
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Afadhali JK anaomba kwa maslahi ya Taifa , zile pesa wanazochangisha CDM wakiwa wavekwiva kwenye suti kwenye mahoteli makubwa hapa nchini kusafisha fedha haramu wanazoletewa na wazungu hao hao zinafanya nini?
     
  12. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,308
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mwita Maranya hilo la kuongea ukweli unaoitwa kashfa na kutafutwa na polisi ni la kawaida sana!Concern yangu ipo hapo ulipoandika kuwa mwenyekiti wa chadema wilaya Tarime aliandika barua polisi kusitisha mikutano ya Heche.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    UPDATES:
    Nimezungumza na kamanda Heche muda mfupi uliopita, amenifahamisha kwamba amepigiwa simu na kaimu kamanda wa polisi kanda maalum ya Tarime Rorya ili afike kituoni kwa mahojiano.
    Sasahivi ndio anaelekea kituo cha polisi Tarime mjini kwa ajili ya mahojiano hayo.

    Taarifa za ndani kabisa toka polisi Tarime ni kwamba kuna shinikizo/maelekezo toka juu kwamba Heche akamatwe ama akijisalimisha azuiliwe mahabusu ya polisi hadi kesho atakapopandishwa kizimbani.

    Nadhani wale mliopo Tarime mnaweza kufuatilia kwa karibu na kutujuza kinachojiri huko.
     
  14. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Suala la nchi kuwa omba omba dunia nzima inafahamu na rasilimali zetu kuchukuliwa inafahamika pia. Ila sababu za mwenyekiti wa wilaya wa Cdm kuzuia mikutano ya BAVICHA ni nini?
     
  15. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fafanua hapo mwanzoni. Mwenyekiti wilaya chadema kuandika barua polisi kusitisha mikutano ya mwenyekiti BAVICHA... hii kama haijakaa sawa.!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwa maslahi yapi uliyoyaona kwa awamu hii ya kikwete...unajua deni la taifa kwa sasa ni kiasi gani? unakumbuka wakati anaachiwa nchi hazina kulikuwa na kiasi gani? je deni likuwa kiasi gani?...vipi bei ya vyakula nikupe mfano kikwete anachukua nchi bei ya mchele ilikuwa TZS 650 sasa hivi mpaka TZS 3000, kiberiti 25 sasa hivi 100...ngoja nikomee hapo
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    "CHADEMA lazima tuisambaratishe ndani ya mwaka mmoja kwa njia yeyote tuiwezayo" Wasirra
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    "Nisipoenda kuhemea watanzania mtakufa na njaa!" - J. M. Kikwete (Tabora 2010)
     
  19. k

    kanewi Senior Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 160
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    yote haya ni kama yanajirudia na isitoshe kwa taifa kama letu lililojaa uzalimu na vimbwanga vya kila aina,ktk harakati za kusaka ukombozi misukosuko ndo mahara pake,.IF YOU DO NOT STAND FOR IT THEN PUT THE WORD FREEDOM OUT OF YOUR vocabulary,.HECHE USITISHIKE NDO MUENDELEZO HUO SIO MAPYA HAPA KWETU
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Crashwise acha kupoteza mda wako kumuelimisha thatha kama una mda wa kuchezea si umfundishe paka wako kusoma na kuandika?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...