Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimenuka Tanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chinga boy, Aug 31, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Heshima wadau,muda huu nimepita Central Polisi na nimeona umati wa waislam na askari polisi wako attention na mabomu ya machozi nilishindwa kujua kunani cos nilikuwa na call ya kwenye tower nitarudi nipate habari kamali niilete jamvini
     
  2. john tongo

    john tongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Please tupe updates
     
  3. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    kwa nini sasa umewahi kupost humu jamvini bila data? au unataka uwe wa kwanza kupost;?
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ungeenda urudi ndio utupe taarifa
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    kwa nini govt imeshikia bango SENSA?mbona hakuna majibu ya why turn out ya voters 2010 ilikua ndogo sana?HAPA KUNA SIRI
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Nitarudi badae
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    CCM Vs Waislam. Patachimbika!
     
  8. M

    MASHUVE IFOLONG'O Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Udini utatufikisha wapi jamani.
     
  9. data

    data JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,689
    Likes Received: 1,584
    Trophy Points: 280

    huna tofauti na jina lako...
     
  10. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu wala usijisumbue kujua ni nini kinaendelea. Kuna uzi hapa unasema kuwa hakimu mmoja kawekea dhamana watuhumiwa. ni ishu hi hii ya sensa, na hao ni wale waliokwepa, sasa mkono wa sheria uko juu yao. Hawa ndugu zetu sijui wana tatizo gani
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,591
    Likes Received: 3,926
    Trophy Points: 280
    Rip sensa
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    CCM inawadekeza sana waislam ipo siku wataishika makalio ccm
     
  13. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    utarudi lini xaxa, au umepigwa bom
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kama hujui kinachoendelea kwanini unasema kimenuka...
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    maelezo yake yako wazi.... kimenuka, ila hajui sababu ya kunuka
     
  16. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sio lazima uwe na kiherehere cha kupost kama hujui kinachoendelea
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Vipi na huko ni CDM tena inazuia zoezi la sensa kupitia vuguvugu la mageuzi? Wakauwe tena Wauza magazeti wasingizie CDM
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nenda kamuulize promota mwenzake Obama anakuwa na updates za mambo ya nchi hususani security issues kila baada ya dakika Sita lakini promota Ana updates za diamond anakopigia show zake
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    waislamu wanatupeleka pabaya sasa!
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamaa ameishia Tanga Hotel nini?
     
Loading...