Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimenuka mtokela hapapitiki!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kapo Jr, Aug 14, 2012.

  1. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Wana jf barabara ya Mbeya mpaka Malawi imefungwa takriban masaa sita baada ya mtu anaedaiwa kukodi bodaboda kisha dereva kutoonekana ila alokodi kaonekana. Wananchi walimpeleka polisi then after 24hrs kaonekana mtaani,majadiliano yanaendelea. Source:mm mwenyewe
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Waliofunga hy Barabara ni watu wa aina gn?
     
  3. B

    Bubona JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa unachotaka kuripoti!!
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maana watu wanajichukulia sheria mkononi kutokana na mambo kama haya.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Swali gani sasa hili.
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hueleweki? wana JF msiwe mnakurupuka kama wabunge vilaza wa ccm wanaogonga meza wanapoa aamka
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Halafu utasikia utii wa sheria bila shuruti. Polisi wanapaswa kujua kuwa nidhamu haiji bure inapatikana kwa matendo yako. Respect is earned.
     
  8. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilivyomuelewa jamaa anadai kuna mtu kakodi bodaboda dereva wa bodaboda na pikipiki havijaonekana mpaka sasa aliyekodi ameonekana uswahilini wamempeleka polisi akaeleze alipomuacha mwanabodaboda baada ya muda wanamuona mtuhumiwa anaranda mitaani wananchi wanaforce polisi waeleze kwa nini mtuhumiwa ameachiwa wakati mwanabodaboda hajapatikana?
     
  9. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Good morning sir...
     
  10. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Mchuna Ngozi huyo, na kwanini POLISI wamemuachia?
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hao Wananchi WAJINGA nini?

    Kama POLISI hawamkamati wala kumuuliza si ni kwamba wamewapa taa ya kijani?

    Kwani Mtokela HAKUNA msitu unaofanana na Pande? Watanzania na sisi tuutumie Mabwepande sasa.

    LIWALO NA LIWE.
     
  12. theHAVARD_product

    theHAVARD_product JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 290
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Sioni hoja, Labda huyo jamaa angeonekana na pikipiki ya Huyo aliyepotea...
     
  13. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    soma watu wengine kama wameelewa hy thread sio unadandia treni kwa mbele
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hii movie haina tofauti na ile ya Songea ambayo mpaka RPC ilibidi ahamishwe kwenda Iringa
    Jeshi la polisi haliaminiki siku izi wanakula rushwa ata mahala ambapo hapaliki rushwa.
    Cha msingi walipomwona wangemabwepande tuu faster!
     
  15. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    umenisoma mkuu,nimemanisha ulichotambua respect mkuu
     
  16. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    Wanaweza kuwa Wanajeshi wa Malawi Wamemchukua... So Mwizi kahojiwa Police wetu kama uwajuavyo waoga wamemuachia.... Tumuombee Dua Mwendesha Boda Boda asiwe amedhurika Sana
     
Loading...