Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kimenuka ilala nini tena jamanii kulikoni eti sensa????????????

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mamkey, Aug 17, 2012.

  1. m

    mamkey Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makarani waliochaguliwa kwa vigezo walivyoviweka wakubwa wa nbs leo ilikuwa patanikushika ktk Sehemu zao walizoziteua kwa mafunzo manispaa ya ilala . Polisi waliofika kuzima fujo pia walionekana kuimbiwa na makarani hao kweli we are not serious in this watu mmewachagua nyie kwa vigezo vyenu , mmepoteza muda wenu kuwatrain na mitihani ya hapa na pale leo ckuzimepita wanaambiwa kunawatu mtawaondoa tena bila kujali kuwapa cku walizopoteza na hela walizozitumia kwa nauli kilasiku.Jamani tuwe makini katika mambo yanayoitaji umakini ili kujenga uzalendo na ktk kes hii uzalendo utatoka wap au mnataka wajifungie wapike data . uU A TANZANIAN ,ACT POSITIVE TO TANZANIANS NAIPENDA MY TANZANIA ??????????????????????????????????????????????????????????????????????
     
  2. m

    markj JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Sensa hamna mwaka huu! Kama mambo yenyewe ndo haya
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Serikali ispuuze walewanaosema hawatahesabiwa!
     
  4. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu embu elezea vizuri basi imekuwaje huko tena mi sijaelewa kinachoendelea mkuu
     
  5. R

    Raph Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Sensa inasema TUNZA SIRI
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    watu wamechaguliwa kufanya mafunzo ya sensa. wamefanya sasa yapata wiki. kwenye malipo ndo inaleta kasheshe, wanasema watafanyiwa mchujo, wale watakao pita ndo watalipwa siku walizo kaa kwenye mafunzo na kama hautapita kwenye mchujo haulipwi. So watu wanataka walipwe kwa kupotezewa mda wiki nzima kwani mda wote wamehudhulia mafuzo.
    Watu wanadai chao walicho ahidiwa walipo anza mafunzo. mia
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Bongo watu wana njaa vijilaki3 tu ndio mikimiki hadi watu walihonga wapate udodoso halafu hela yenyewe hata full tank ya Mark X haitoshi.
     
  8. d

    danizzo JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe! Wataifanyatu wausika siwapo makanisani bana
     
  9. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ndo hapa unapoonekana umuhimu wa walimu kwenye zoezi hili, yasingetokea yote haya.
     
  10. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LIWALO NA LIWE! atakae kwamisha zoezi hili kushitakiwa. mia
     
  11. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kituko baada ya kituko nchi hii. Vip lile dodoso letu vip limefikia wap?
     
  12. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali ya TZ imechoka kuishi na raia wake kwa Amani. Watu tumefanya semina wiki nzima alafu na sikukuu hii unawambia waje j4 ndo watapewa hela!! Mbaya zaidi hata hela ya msosi tu hawajatoa.

    Liwalo na Liwe!
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,436
    Trophy Points: 280
    Walidhani wamewakomoa Walimu sasa wao ndio wameingia choo cha kike wajinga wakubwa hawa walidhani kila mtu anaweza kudhulumiwa kama Mwalimu? Asant Mungu umeskia kilio cha Walimu
     
  14. S

    Swae24 Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wangeweka tu walimu hawajuagi fujo..!
     
  15. R

    Rweza79 JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwani tatizo ni nn? Hakuna pesa au?
     
  16. C

    Cape city Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi ya kusadikika...
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Subirini kwenye HOTUBA ya mwisho wa mwezi, akimaliza kuongelea mananasi ya Ghana, ataongelea la makarani wa sensa atasema MADAI YAO HAYATEKELEZEKI!
     
  18. cement

    cement JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mambo ya namna hii pia yametokea kata ya saranga kimara ambapo siku za mwisho majina yalitolewa mengine kabisa kwa kisingizio eti waliochaguliwa awalio sio wakazi wa kimara kumbe diwani wa saranga (chadema)kala pesa za watu ndo kasababisha zoezi zima la kuwaondoa watu likafanyika hakika zoezi la sensa halitafanikiwa coz hata vijana wenyewe waliopata wanadhulumiwa pesa zao wahataweza kuleta accurate information and data!!
     
Loading...