Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimenuka Dodoma, magamba yapata moto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Nov 19, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa kwamba, vikao vya awali vya CCM mjini Dodoma vimeanza kwa kuwahoji vijana kadhaa wa UVCCM wanaotajwa kuwa karibu na Watuhumiwa wa ufisadi walotakiwa kujivua gamba.

    Haijafahamika kama vijana hao watakua kafara la baba zao ama ndio kipima joto cha maamuzi magumu yanayotarajiwa kufanywa wiki hii. Hakika mwandishi mahiri wa makala katika Raia Mwema alisema, "mbele giza nyuma kaburi" na sasa uamuzi wa kurudi nyuma ni CCM kuingia kaburini na kwenda mbele ni gizani maana magamba yana nguvu za ajabu na kila kukicha yanakua magumu.

    Je, CCM itaamua kuingia gizani kuvua magamba ama kurudi nyuma na kuyaacha iwe ni kaburi la CCM?

    Taarifa zaidi baadae.

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe zaidi kitakahojiri
     
  3. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja mkuu, endelea kutujuza. mimi naomba mungu ata wapigane risasi uko dodoma.
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,881
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja kaka/dada. Tunafuatilia kila hatua. Ubarikiwe
     
  5. M

    Msharika JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :canada:
     
  6. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm ikiwezekana jamani kifie huko dodoma wiki hii ili tz ipone.
     
  7. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Natabiri
    - Lowassa atang'oka. Kung'oka kwake kutaleta mpasuko mkubwa CHADEMA wengine wakitaka aalikwe CHADEMA na wengine wakiapa "over my dead body".
    - Sitta atapewa karipio kali, na kwa kuwa ni ndumilakuwili ataufyata.
    - Chenge is not as powerfull as those two, yeye ataondolewa kirahisi na haraka sana.
    - Itapangwa mikakati mikali ya kuhakikisha SUGU anang'oka Mbeya kwa hali na mali, haswa baada ya kuitwa Rais wa Mbeya.
     
  8. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Usilale kijana, komaa mpaka mwisho tupate mambo!
     
  9. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Naomba uendelee kutupa updates mkuu,hii ndo jamii forums unapata bila chenga.
     
  10. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii.
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Si wapigane wao kwa wao tuone yupi atakaelindwa na FFU
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    tia chaka haraka iwezekanavyo haya mafisadi . Nalog off
     
  13. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hakuna jipya litalotokea hapo, sana sana maridhiano na kusameheana na kuanza kuimba wimbo wa sisi sote ni ndugu.
     
  14. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkulu hatatoa orodha mpya ya wanaofuatia kwenye mpango wa kupewa polium -210?
     
  15. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    baada ya kuona dalili zote za kuvuliwa gamba. Sasa wanatumia vijana wa ccm kuwaokoa. Sasa wametumwa dodoma kuweka mikakati ya vijana kumlilia baba yao
     
  16. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Fred Lowasa, Julius Kalanga ( chair uvccm monduli), Isack Kadogoo ( Diwan Monduli), James Millya (chair uvccm mkoa arusha) wako kazini mjini Dodoma
     
  17. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Leo mchana nikijadiliana na mbunge mmoja wa CCM kutoka mkoa wa Dar, aliniambia wazi kwamba, Lowassa hawezi kufukuzwa chamani, kwani ndiye anayeunganisha chama. Kabla ya EL kungo'lewa gamba, mwenyekiti atakuwa wa kwanza kwani matatizo lukuki ndani ya chama na taifa yametokea katika utawala wake. Amesema udini, ufisadi, umasikini, siasa ya makundi yameendelezwa na mwenyekiti wa chama na siyo Lowassa, kwa maana hiyo gamba kubwa ni Rais mwenyewe na siyo EL.

    EL akingo'lewa basi tutaelekea kwenye uchaguzi mara moja na CCM itakufa kwa maana 70% ya wabunge CCM wanamuunga mkono EL. JK hawezi kumgusa EL na anajua hilo
     
  18. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sugu watachemka.
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    2015, piga ua galagaza, rais lazima atoke Kaskazini!
     
  20. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makubwa haya!
     
Loading...