Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kimbunga cha ajabu chapita Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wizzo, Feb 20, 2012.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    wanajf kuna kimbunga kikubwa kimepita arusha sijui kimetoka wapi na sijajua madhara yaliyotokea...nadhan ni katrina
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Poleni Sana;

    Naomba ufuatilie kisha utujuze mkuu.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,115
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    Kaa mkao wakuonana na mnyaaz mungu, poleni sana
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Machame jana mvua na upepo karibia asilimia 70 ya migomba na wire za umeme zipo chini,sa sijui huu mwaka vp tena?poleni wandugu,
     
  5. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi nipo Arumeru, kimepita kimbunga kikubwa sana maeneo ya kutokea King'ori kwenda Kikatiti na maeneo ya milimani. Kiliambatana na vmbi la ajabu na wingu kubwa kama la mvua lakini matokeo vimanyunyu kidogo ndio vikadondoka.
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    poleni hicho kinaitwa matilda sio katrina
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    i see....
    Poleni sana....

    Nakiishie huko huko maana hili wingu la huku tishable
     
  8. S

    Sally Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poleni sana wanaArusha .Kimbunga kimemfuata Baba Riz nini?
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hapa mtaani kwetu 90% ya migomba imelala chini.

    Kuna Mama mmoja jirani na kwng hapa analia machozi ya mtu mzima!

    Mi cjui hata Kimbunga hii tuipe jina gani,Na labda tuwasubiri wataalam waje.
     
  10. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    siamini kama akili zimehusika hapa!
     
  11. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nmeongea na jamaa angu yupo rombo anasema hko kimbunga kimepita pia mpaka kia then arumeru kinaelekea serengeti
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    du kwa kweli poleni sana,Mungu atukumbuke atupe kila kitu kwa kiasi embu niambie ndizi ndo angalao zilikuwa zinalinda nyumba zetu wiki 2 zijazo nini kinaliwa na mwaka jana mavuno hayakuwa kivile na vuli haikuwepo,
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    ilikuwa hatari kweli...mbaya zaidi ilikuwa inanyesha mvua ya matope.....dah...kilinikuta sehemu nikawa katikati....kidogo nikosekane duniani leo.......

     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    i see. . . Pole sana!
    Ila mvua ya matope ikoje mie mgeni yerusalemu nifafanulie plz
     
Loading...