Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimbelembele cha CHADEMA kimewatokea puani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr.mzumbe, Feb 22, 2012.

  1. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kelele Zote ambazo Zitto,mnyika,pro-cdm mulizokuwa munapiga kuhusu mkonge nilijua wananchi wa Tanga wapo upande wenu kumbe kimbelembele chenu ndicho kilichokuwa kinawasumbua.

    Wananchi wa Tanga hawapo tayari kuhusika kwenye kilimo cha MkONGE,ushaidi wakimazingira unaonesha wazi kabisa jinsi wananchi walivyokataa kuitikia kwenye mkutano wa CDM. Picha zilizooneshwa kwenye media mbalimbali utagundua ninachonena.
    Kwanza, mkutano uliuzuliwa na watu wachache,tofauti na mikutano mingi ya CDM.

    Pili,hata hao tunaosema ni wachache kwenye uchache wao huohuo watoto wadogo ambao hawawezi kupiga kura hata baada ya 2015 kufikia ndio walikuwa weng kuliko hao watu wazima.

    My take:
    -kesheni mukiomba wa CDM cha chenu kiwe na mvuto sehemu mbalimbali ya Tz.
    -Wabunge wenu wasipende kutia chapuo vitu ambavyo hawajafanyia uchunguzi.
     
  2. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    picha ziko wapi basi kaka
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CDM ni wachemfu sana, hilo mie nalijua tangia long time. Ila wachache wasio jua na ambao hufuata mkumbo kibubusa ndio waliobakia huko. Ngoja uone watakavyo kuja juu muda si mrefu

     
  4. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ****! Weka ushahidi wa picha.
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... kichwa maji hiki!!!!!!
     
  6. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Watakuja muda si mrefu na siasa zao za taarabu.
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Cooked story has no place here...dump it
     
  8. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kichefu chefu hiki.

    Kwa taarifa yako CDM inatwanga kote kote! Kwa wengi na kwa wachache pia japo ulichokiweka hapa hakina ukweli wowote
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    ..they don't have to get it right the first time.

    ..next time wanaweza kwenda na hoja tofauti itakayowavutia wananchi wengi wa Tanga.
     
  10. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    You must be crazy, ulitaka mkutano unaofanyika kijijini uhudhuriwe na watu 200,000 wakati kijiji kina kaya 250 tu? Acha ushamba, ninyi huwa mnawabeba kwenye malori na bado wanakua wachache tu.

     
  11. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wa hovyo si ni yule anajifanya ana taarifa kumbe anafanya imaginations tuu mchana kweupe. Kamwambieni Nape awape posho za kujipanga upya alafu mje na hoja hapa
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tupe picha za mikutano mkuu,la sivyo una tofauti na wambea wanaokaa kupiga domo wakati hawana vithibitisho.
     
  13. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kitu kidogo Nape kawatuma!!pale CDM wanapochemsha lazima tuseme.
     
  14. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ok,nitaweka picha uone wanafunzi wa Nursery walivyorundikana kwenye mkutano wa Naibu k/mkuu na k/mkuu uenezi.
     
  15. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Siku zote huwa nakusoma namba yako.

    Kumbe nimegundua Mr Mzumbe ni zero over any number kwani unazungumza vitu visivyo na data,wenzio tulikuwepo tumejionea namna wananchi walivyo mu understand ZkZ na hatimaye CDM Kuvuna wanachama vijana kwa wazee mkoani tanga.

    Acha kutumia jina la Mzumbe vibaya, ni lazima ujitahidi twe great thinker Mtz.
     
  16. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mzumbe, unaamini CCM ina mvuto? Kama CDM haikupata watu wengi Tanga hata CCM haiwezi kupata isipokuwa wamewawezesha hao watu kuhudhuria.
    Kama ni kweli wana Tanga hawahudhurii mikutano ya CDM basi tuwahurumie, wako mbali sana na ukombozi wa nchi yao.
    Hata hivyo si ajabu, kwa kumchagua Maji marefu tu, std 7 na mganga wa jadi ni jibu tosha kuwajua watu hao. Pengine wanaogopa Majini ya Maji marefu.
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ngoja nikusaidie picha za watoto....

    [​IMG]
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,616
    Trophy Points: 280
    Siasa za maji ya chooni umezileta hapa kitoto alafu too late.

    Hebu concetrate na arumeru kwa mda huu alafu aprili mosi tutajadili na kupima movement za vyama vyote kwa ujumla.

    Tofauti na hapo, kazi ya u-green guard inahitaji uwe na akili ya mwendawazimu
     
  19. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mfuata mkumbo ni yule asiye na hoja ila kudakia kwa kwa kauli kama mbona,mimi nilijua,ingekua,na wewe ni mmoja wao hao aliyeishiwa sera kichwani mwalimu nyerere kuna jina aliwaita watu wa namna yenu!ila mimi sitawaita hivyo!me naomba niwaite vilaza
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ahh, huyu hapa member mwingine wa CHADEMA akiongea na watoto. Kweli watoto ni Mungu, wapigie magoti.

    [​IMG]
     
Loading...