Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimara tembon,CDM bendera nusu mlingoti,CCM hawajashusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 20, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokana na ajal ya meli juz,serikal ilitangaza cku 3 za maombolezo.bendera zliamliwa kupepea nusu mlingoti.magamba hawajashusha yakwao.CCM sio Tz?
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Huu muungani ni wakinafiki mwanzo mwisho...anae utetea akiwa bungeni hawafanyi hivyo akiwa nje ya bunge au hafanyi kwa vitendo acha tuuvunjilie mbali..
     
  3. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,791
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Nimepita vingutinguti, pale mahakama ya mbuzi napo bendera ya CDM iko nusu mlingoti na cuf na tlp zipo zinapepea full!
     
Loading...