Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimara mavurunza hatuna maji week ya pili sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mayor, Oct 6, 2012.

  1. m

    mayor New Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa tupo kama kilometre moja tu na matank ya kuhifadhia maji yaliyoko Kimara. Kwa kawaida huwa mgao ni mara mbili kwa week. Tusaidiane hawa dawasco tuwafanyaje?
     
  2. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,085
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wiki mbili tu basi vuteni subirah wananchi. Bora yenu nyie hata hayo mabomba mnayo. Sasa sisi ambao hizo bomba hatuna tutasemaje. Ebu nunueni na nyie ili muone tunavyoumia na sisi.
     
Loading...