Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kima cha mishahara ya serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muadilifu, Feb 2, 2011.

  1. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba kujua ni wapi nitapata melezo ya viwango vya mishahara ya serikali kwa undani? Natanguliza shukrani
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    halmaashauri ya wilaya ya kilolo
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,066
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huwezi kupata hata karatasi zenyewe uandikwa "confidential" . Maranyingi tunapewa sie wahasibu kuanzia shahara wa katibu kata,diwani mpaka Jaji mkuu na wabunge/mawaziri Na kwa sababu kuna ethics hatutoi. Zipo kila wilaya kwa mhasibu.
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    hakuna cha ethics hapo bwana kila ofisi ya serikali wanagawiwa ili wawaelekeze watumishi wao.nenda utumishi ulizia utapewa kama na ww ni civil servants.Kwani ni kosa kufahamu mshahara wa mtu? ni ujinga tu wa Tz kwani nchi zingine ipo wazi kabisa na viwango havitofautiani sana kuanzia mfagizi wa ofisi na mkurugenzi wanajali sana usawa lkn kwa bongo balaa tupu.
     
Loading...