Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kima cha chini 315,000/=

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kagamba kadogo, May 5, 2011.

  1. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tucta walipendekeza mshahara unaokidhi maisha, je hiyo inatosha?
     
  2. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia wataongeza asilimia tatu ya gross
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hata kiduchu. Gharama za maisha ni mara 4-5 na inazidi kupanda kila siku.
    Na hakuna pesa inayotosha kwa binadamu yeyote yule.

    Muhimu ni kuangalia gharama za bidhaa na si kuendelea kushusha thamani ya shilingi.
     
  4. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haitoshi kabisa, hebu igawanye kwa 4 alafu utajua kuwa kila mwanafamilia anatumia kiasi gani kwa mwezi na hiyo ni familia ya baba mama na watoto wawili tu!
     
  5. d

    den88 Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    adding the the salary to employees,for me is not the solution.they should control inflation and price of the goods.
     
  6. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akihojiwa na TBC katibu mkuu CWT alisema upo mchakato wa kuainisha gharama mpya za maisha kwa sasa. Sema tu wamechelewa. Hata nyongeza yenyewe haitakaribia kima cha zamani.
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Wanachofanya hapa ni siasa zaidi siyo Professional people at work. Huwezi kuongeza mshahara wakati inflation inapanda kila sekunde 30. Ni changa la macho, kinachofanyika hapa ni wizi tu hakuna kingine.
     
  8. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah but wataalamu wamekaa na kusuggest hicho. Lakini kodi yenyewe iko wapi ya kupata hiyo nyongeza ya misharara. The economy is collapsing
     
Loading...