Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kim & The Boys afariki dunia

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Invisible, Dec 15, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Promota maarufu Kim & The Boys amefariki jioni ya leo mida ya saa 9 (kwa masaa ya Tanzania).

    Jina lake ni Joakim lakini la kiislam alipewa AbdulHakim akijulikana zaidi kwa majina ya "Kim & The Boys"

    Taarifa hizi ni kwa mujibu wa mwenzetu Mkandara ambaye yupo Dar.

    Poleni wafiwa.
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa kaya samahani ndio nani na alikuwa ana promote nini?? nimejaribu kua google vinakuja vitu tofauti kbs.

    Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi Amina.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mpwa ulikuwa bado mdogo enzi hizo!
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    R.I.P Kim&The Boyz a.k.a DJ Kim mzee wa Yo Rap Bonanza
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ni Abdul Akim Magomelo..Alikuwa DJ na Promota maarufu wa Muziki na Mashindano ya Disko enzi za ujana za akina Masanilo..Pia alikuwa ni mmojawapo wa viongozi wakuu wa TDMA enzi hizo
     
  6. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wafiwa
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    R.I,P Promota. Ni njia yetu sote.
     
  9. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu amlaze Mahali pema peponi "Abdul"
    Amen!
     
  10. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ni so instrumental, so instrumental, so instrumental katika maendeleo ya muziki wa kizazi kipya na bongoflava Tanzania.

    Najua kuna eighties babies na wengine wasiomjua wanaweza kuuliza huyu ni nani? Huyu pengine anajulikana sana kama aliyewapandisha stejini kwenye mashindano ya "Yo Rap Bonanza" Kina Saleh Jabri, Kwanza Unit, Hard Blasterz, Dar Young Mob (Enzi hizo wako na 2 Proud) hata kina No Name, Ras Pompidou, GWM (Wazee wa Temeke, enzi hizo hakuna Kibra wala Gangwe Mobb) etc.

    Hii ilikuwa kabla ya videos za muziki wa vijana hawa katika televisheni ya ITV, early nineties, kabla hata ya enzi za Professor Jay (Professor Jay - Initially "Nigger Jay, until bestowed the professorship by John Dillinger Matlou -alikuwa mshika bendera wa Hard Blasterz tu, enzi hiyo ikiwa Terry na Willy)

    Sikumbuki fujo wala disorderly conduct hata moja kwenye concerts zake, kuanzia Empire / Empress Cinema mpaka Avalon, mpaka Jumba la Wakorea ukisikia concert la Kim unajua magwiji wote wanaenda kukutana, inakuwa kama conference fulani hivi.

    Kim alikuwa mtu fulani so social lazima niseme, alikuwa karibu na watu, alikuwa anajichanganya na watu wa rika na socio-economic standing zote vizuri, kuanzia machizi wangu wa Temeke kina GWM mpaka watoto wa Oysterbay kina marehemu Rob, kuanzia watoto wanaojaribu kuingia kwenye fani mpaka wazee wazima kina Ras T, alikuwa anajichanganya vizuri sana.

    Medani ya muziki Tanzania imeondokwa na pioneer mmoja aliyeanzisha kitu ambacho mpaka leo tunajivunia.

    Jamaa alitengeneza vibes kali, aliunganisha vijana wa Dar - na Tanzania in some ways- kwa kupitia muziki tukajiona wote wamoja bila kujali umetoka wapi.I should know, I was there.

    Najisikia vibaya kwamba niko mbali na siwezi kuhudhuria mazishi yake.
     
  11. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rip dj Kim. sote tupo njiani ni muda tu.
     
  12. m

    matambo JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    it is so sad kumpoteza huyu jamaa,blueray ameeleza yote tunayohitaji kusema
    R.I.P KIM
    INNA LILLAH WA INNA ILLAIHI RAJ'UUN
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    RIP Dj KIM
     
  14. G

    Geeque JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mungu Ailaze Roho Ya Marehemu DJ Kim Pema Peponi.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Another fallen hero, and a few young bros cant even understand who the hell is Kim; hii ni another justification kwamba hatutunzi kumbukumbu zetu kwa hawa pioneers kwa culture, social na tz history in one way on another

    Enzi za Yo rap bonanza nikiwa tambaza, ulikuwa ni wakti wa kuazima hadi viatu kwenda kuosha kwenye shoo

    REST IN PEACE MKUU AND I AM PRAYING WILL DO MORE TO TREASURE THESE FALLEN STARS
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo asijekuwa na dini katoa maelezo marefu sana... R.I.P Kim
     
  17. S

    Semjato JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    you said it all mpwa...nami kama wewe nasikitika nipo mbali nashindwa kwenda kumzika Kim!!sioni udhuru unaoweza kuvunjika ungefanya nisiende kumzika huyu ndugu,pioneership yake peke yake kwa mziki wa nyumbani tunaouskiliza na kuuangalia sana kipindi hiki ingenilazimisha,achilia mbali ile personal relationship nilikuwa nayo naye...
    inna lilahi wa inna illahi rajuun...tupo njia moja...
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi.Amen!
     
  19. M

    Mahassan Member

    #19
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P. Dj Kim.
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimesikitika sana hasa majonzi yangu yapo pamoja na wafiwa.
    Mungu awafariji.
     
Loading...