Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kim Kardashian....wee acha tu!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Tisha-TOTO, Sep 27, 2011.

  1. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,147
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Jamani kwa kweli mimi mwenzenu.... hili toto hili laitwa Kim.......aaah!!!
     

    Attached Files:

    • Kim.doc
      File size:
      356 KB
      Views:
      299
  2. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hii ni level nyingine kabisa..nashangaa wanaomshobokea beyonce na jlo
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    she did a few jobs kama sikosei..kwani sie hamtuoni jamani! nyie kaka zetu sijui mkoje,kha!
     
  4. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijungu cha kim k ni orijino...and she had to undergo x ray to prove that...hata ukicheki dada zake si haba..familia imejaliwa ile...mademu wa kibongo wana vijungu vikubwa lakini irregular,inshort hawavutii...
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Wa kawaida sana. Ubavu wangu anamzidi kila Idara
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    i remember hiyo issue ya x-ray now. ila alifanya boob job? ww,umeona vijungu vingapi bana? hama mitaa unayohang, humu tu ukiona vijungu vya hawa madada wa jf utaomba poo!:mwaaah: ww vipi? haya kuleni kwa macho basi,eboo!:laser:
     
  7. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Basi usimalizie kusemaaaaa kwani ukimalizia moyo wangu unauchomaaaaaa. Kifupi mi nawafagilia sana warembo wetu wa Bongo ukiwemo wewe King'asti.
     
Loading...