Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kim Kardashian....kama humjui, huyu hapa basi.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Jul 16, 2010.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #4
    Jul 16, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yuko vizuri.sins swali ngoja nikatafute ugali.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    hivi huwa ni nani hasa?
     
  7. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Hawa ndo wale wanaitwa Gold digger, yeye anaruka na wale wenye nazo haswa~juzi hapa kidogo watu wamtoe roho baada ya kusemekana kuwa anaka-date ka underage flani hivi~Justin Bieber, haka katoto kanapiga mziki balaa!.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jul 16, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,121
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Acha urongo bana...Kimmy Cakes anatoka kwenye familia yenye hela. Baba yake, Robert Kardashian alikuwa mmoja wa mawakili wa OJ Simpson kwenye kesi yake ya mauaji na alikuwa ni milionea na aliwaachia hela nyingi wanawe kabla hajaaga dunia. Kimmy mwenye ana business ventures kibao...commercial endorsements, reality tv shows, n.k., of course bila sex tape yake na Ray J angeendelea kuwa mtoto wa super lawyer...but now she's her own woman...one woman conglomerate, if you will (or maybe kind of depending on how you look at things)

    Kwa hiyo sidhani kama anahitaji hela za mwanaume yoyote.
     
  9. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Ha najua unampenda Kim kishenzi ha ha.
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Tuwekee na ya Reggie Bush basi.. the fiance.
     
  11. T

    Taso JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Reggie hayuko nae tena. Kakamatana na Miles Austin wa Dallas Cowboys.
     
  12. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Huyo Reggie Bush ni ex-fiance.
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Napenda mchanganyiko wa familia yao ulivyo.Hivi kuna mwanaume wa kibantu/bongo anaweza kuwa kama Bruce - alee watoto wa mkewe from previous marriage, akubali drama vile kwenye maisha na ajisikie ni mume/ mwanaume? Au ni kwa vile Kris alitoka kwa mwanaume mwenye jina kubwa na pesa? NN pls shade some light here!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jul 16, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,121
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Mmhh..inategemea na mtu na mtu aisee. Kwa jinsi wanaume wengi wa kibongo na kiafrika walivyo chauvinistic nina shaka kidogo ingawa mbele ya pesa watu hufanya mambo ya kushangaza kinyume na matarajio ya wengi.

    Kasheshe nadhani itakuja kwenye discipline. Watoto wengi wa majuu wewe kama sio mzazi wao wa kibaiolojia huwaga hawana adabu kabisa ...utasikia 'you ain't my daddy so shut the hell up or STFU'....sasa Mnyaturu utavumilia ujinga ujinga kama huo kweli? Matokeo yake utampiga kelbu and next thing you see ni ving'ora vya polisi nje ya nyumba maana watoto hawa walivyo wepesi wa ku-dial 911....haya ******* pingu....unapelekwa rumande...unafunguliwa mashitaka ya assault and battery au aggravated assault of a minor (ambayo depending on the nature of the assault yanaweza kuwa ni misdemeanor au hata felony kabisa)... utajuta hata kwa nini ulijiingiza kwenye hiyo familia...Hizi blended families zina drama balaa.....
     
  15. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Haha..NN umekumbusha ule mwimbo wa "step daddy" uliotoka miaka
    kadha iliyopita. Haya mambo ya watoto wa kusingiziwa ya akina shaniqua
    yanataka moyo sana.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ab Tichaz does it mean your crush has now moved to Kim and we may see less of Michelle?
     
  17. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #17
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Not really. Hii ilikua kwa niaba ya wahuni wa weekendi japo wafurahishe matho!!!...:A S tongue:

    Michelle bado tunaye tu ado ado. Wamerudi kutoka vekeshen leo. hebu nikatundike picha zaidi.
     
  18. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #18
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  19. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #19
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  20. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #20
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
     
Loading...