Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kill Boyz

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mwanza One, Jun 22, 2011.

  1. M

    Mwanza One Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu wadau tuliosoma Kilimanjaro boyz tukumbushane mambo mazuri yaliyofanyika au jambo lililokufurahisha/kukumbuka. Kwa upande wangu namkumbuka sana Baba mchafu, Kichekiche na ile supa market yetu(kwa mwambai). Nawakaribisha wadau tujikumbushe historia
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ngono/pombe kupigana na Mrike secondary
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    anhaaa hii si ndo ile shule iliyokuwa imekithiri kwa vitendo vya kulawitiana miaka ya flani ya early 90's na imeproduce mashoga kibao au
     
Loading...