Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilitime Nightclub kufunguliwa tena

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mfianchi, Jan 19, 2010.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kwa wale wadau wa kujimwaga usiku ile Night Club maarufu iliyofungwa kwa ajili ya ukarabati na kupoteza mwelekeo itazinduliwa tena Jan 29,club hiyo ipo karibu na Legho bar na kwa hakika inapendeza ila ushauri wa bwelele kwa management waangalie usalama wa watumiaji kwani hapo nyuma hapo club palikuwa ndo gheto la vibaka hata ukienda ****** vibaka wanakuja kukupora pia wawafundishe mabaunsa wao maadili ya kazi,nafikiri wajifunze kutoka Ambiance Club na kwa wale wapenzi wa vicheche haya sasa uwigo umeongezeka na kuwa mkubwa,haya shime tuonane hiyo siku
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Akajiulize kwanza nini kilichofanya akafunga then
    tutafikiria kuja tusije wekwa kafara wengine
     
Loading...