Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BIN BOR, Dec 27, 2010.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna mawaziri wananichefua kwa lugha zao na zaidi, pale wanapogeuza haki zetu kuwa 'kilio'. mmoja wao ni Mizengwe Pinda. Utawasikia wanasema hivi:-

    "nitamfikishia rais kilio chenu cha katiba"
    HATULII, NYAMBAF WE!

    "Rais amesikia kilio chenu cha maji"
    PAMBAV! TUNATAKA HAKI YA MAJI SAFI WE UNASEMA KILIO

    na waandishi wa habari watasema katika taarifa zao.....

    "kilio cha wanamichezo kuhusu viwanja vya wazi......."
    SHNZ! NINYI NDIO MNALIA NA NJAA ZENU. TUNATAKA VIWANJA, HATULII SISI.

    Nimekasirishwa na kauli zao lakininatumaini mmenielewa waungwana.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Few people are capable of expressing with equanimity opinions which differ from the prejudices of their social environment. Most people are even incapable of forming such opinions.
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Umeniweka katika level nyingine kabisa ya kuwaza mtoa mada!
    Big Up BB
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimeipenda sana hii thread... i never thought it that way, yaani!!!

    Inaonekana kama tuko desperate sana na wao ndo messiah wetu, sh!t

    nimemaind
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Thanks great thinker, kwa staili hiyo inaonyesha kana wao siyo kilio chao hakiwahusu ni sawa na kusema 'eti' wao wanataka wakati mimi sitaki. Mfano huo wa Pinda ni kusema yeye hahitaji katiba is not part of but acting as a vehicle to deliver the message.
     
  6. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    big up mkubwa upo sahihi mtoa mada. Hakuna mliaji hapa ispokua kila mtu lazima atekeleze majukumu yake.
     
  7. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,282
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Our PM
    Can not make Decisions...... eg. Dowans, Mahakama ya kadhi, manunuzi ya VX V8.:A S-confused1::A S-confused1::frusty::frusty::faint::faint::A S-omg::A S-omg:
    Can not exercise power....
    Can not be trusted any more.......
    We can not be fooled any more...... enough is enough,
     
  8. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    What powers does the PM has that he can make decisions? I see him more as president's personal assistant.
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wewe bwana umenifurahisha sana. Inaelekea unawasoma hawa wakulu na kutafakali sana. Mungu akubariki. Hawa ndio wale waliokuwa wakituahidi kuleta maendeleo. wao wanahitaji vilio tu kila siku tuwe na vilio. Hamu yao kusikia vilio na kuvisikiliza. Vilio vilio vilio mbona wanaona kila hitaji letu ni kilio?
     
  10. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni kwamba wanahudhuria vilio lakini hawatoi rambirambi.......
     
  11. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mnapoteza muda! hilo linchi halitofanya lolote mpaka kuwe na new constitution FULL STOP halafu viongozi wote wa sasa wawe cleansed to hell and there should be a new start, yaani kuanzia chama na government yake! yaani hata katibu tarafa sijui mjumbe wa nyumba kumi kumi wa CCM asiwepo ktk 2015 election! Jeeezz!
     
  12. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Juzi Freeman naye kachemka........"kilio chetu cha kuwa na serikali ndogo.........," unamlilia nani na wewe ndiye kiongozi mkuu wa upinzani?
     
  13. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ujue hata mi nashangaa shida zinazowakabili wananchi,,, wengine wanaita vilio wakati ndo zipo kwenye hizo ilani zao... Wanaona ni kama zawadi kuwapa
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    wananikera sana wabunge wanapoenda kutoa asante majimboni baada ya kuchaguliwa. Tunataka wafanye kazi
     
  15. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 740
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    Kilio chenu cha kutaka maghala ya silaha yaondolewe kwenye kambi zilizoko karibu na makazi yenu tumekisikia.si ndivyo watakavyosema kesho.totaly insane!
     
  16. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ...na hawakukisikia cha Mbagala?
     
Loading...