Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilio Moshi: Mama awacharanga watoto 4 polisi waliarifiwa wakapuuza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 29, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    KILIO NA SIMANZI IMETANDA MJI WA MOSHI PALE MAMA MMOJA KUTOKA KIJIJI CHA KARIMA MOSHI
    KUWACHARANGA WATOTO WAKE 4 3 KUFA HAPO HAPO NA MMOJA KUISHIA KUTAFUTA PUMZI PALE ICU MAWENZI..HABARI ZAIDI ZINASEMA MAMA HUYO AMBAE AMEKUWA NA MATATIZO YA KICHWA MAR MOJA MOJA AMEKUWA AKILUMBANA NA MUMEWE KILA ANAPOWEKA PESA MAMA HUYO KUKIMBILIA AMA KUVUNJA KIBBOX NA KWENDA KUNULIA ""KITOCHI""""""""""
    JIRAN WAKIONGEA NA MWANDISHI WA TBC WAMESEMA MAMA HUYO KAZI YAKE NI POMBE NA KUFWATA NA W ANAUME MUMEWE AMEKUWA AKILIMBIKIZA AWEKE HELA WAMALIZIE NYUMBA MAMA HUYO HUKIMBILIA KUVUNJA NA KUNUNUA ILE POMBE YETUU......

    HABARI ZAIDI ZINASEMA MAMA HUYO WIKI MOJA KABLA ALIKOROFISHANA NA MUMEWE NA WAKATI MUMEWE AKIWA KAZINI NDUGU WA MUMEWE ALIKIMBILIA POLISI PALE ALIPOMTOA MTOTO WAO KUTOKA MIKONO YA MTOTO MAMA ALIEKUWA AKINYONGWA NA MAMA HUYO NA KKIMBILIA NAE POLISI WALIPOFIKA POLISI WAKIONGOzwa na mkuu wa kituo walimpuuza na KUMWAMBIA HAYO MATATIZO YA NGUMBANI AYAWAHUSU KABLA YA KUANZA KUWAAMBIA MAMA HUYU ANA MATATIZO YA AKILI WAKASEMA AITUHUSU....INASIKITISHA SANA KUONA JESHI LINALOKUWEPO KWA AJILI YA WATANZANIA KUGAFIILIKA NA KUGEUKA NYOKA KW A WATANZANIA.....


    MIILI YA MAREHEMU IKO MAWENZI IKISUBIRI KUFANYIWA UTAFITI...NA MTUHUMIWA AMEKAMATWA NA ANASHILIKIWA NA POLISI ;MNAWEZA KUONA HAWA POLISI WALIVYO STUPID WANAKAMATA MTU BAADA YA KUUA NA KUSHINDWA KUKAMATA WAKATI AKITISHIA KUUA
    HIVI WANAISHIA ELIMU GANI JAMANI MAANA NAONA KILA KITUO BABA YAO NA MAMAM YAO AKILI ZAO SAWA...............AMA NI WANAKUWA NA MATATIZO YA KIFAMILIA ??
     
  2. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh watoto wanne??huyo mama alitakiwa awe hospital na sio polisi!
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Msiba mkubwa huu. Mola awalaze watoto hao pahala panapostahiki
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Too Bad...Huyu mama akili zake sio nzuri, actually ana faili Mawezi Hospitali...Sasa sijui kwanini aliachiliwa akaja kuishi nyumbani, maana attempt za kufanya hivyo si chini ya mbili zlishazifanya!
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Moshi ndio mkoa unaoongoza kwa VICHAA nchini kwa sababu ya matambiko.....tena hili nalo linahitaji thread yake
     
Loading...