Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilio Changu kuhusu kujiuzulu kwa Rostam

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mlachake, Jul 15, 2011.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mfadhili wa Chaguzi za Chama amebwaga manyanga

    Kilichobaki ni kumkamua kila Mtanzania 50bil, za 2015 zipatikane.

    Kaeni mkao wa Kuchangia Chama haijalishi kama wewe ni CDM, CCM au CUF lakini lazima helicopter mbili za CCM zitembee angani 2015.

    Lazima Kila mjinga apewe T-shirts, Kofia na Kanga.

    CCM bila Rostam 2015 ni Ngumu kumeza.
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kabisa mkuu
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    One thing you should know is that hakuwa anatoa hela zake, ufadhili huo ilitokana na hela zetu alizopewa kwa njia ya wizi akazipeleka kwenye chaguzi na yeye akabaki na hela karibu kama zilezile alizotoa kwenye chama , ambazo yeye alipewa kama asante ya kujitokeza kuiba.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani Rostam alisema kaondoka CCM?
     
Loading...