Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilio cha NMB BANK AMBASSADORS

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by networker, Jan 16, 2012.

  1. networker

    networker JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bank ya Nmb tunaomba muwape Ambassadors wenu vyeti pindi wanapo maliza Muda wao. Kwani interview nyingi zina demand waoneshe validity ya wao kuwa ma ambassador wenu.pia kwa mfano mi ni mdada si furai navyo enda kwenye mechi. Jaribuni kutu motivate kwa namna ya kidada kwa wale walio na jinsia ya kike na wavulana ndio muwaweke kwenye mechi..swala la vyeti lifanyieni kazi jamani.
    To
    Aron Nyanda -(nmb bank)
     
Loading...