Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilio cha Nape kisipuuzwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamura, Oct 20, 2011.

  1. K

    Kamura JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Nape Nnauye amesikika akisema kwamba kuna watu wanataka kutoa roho/kumuua. Kimsingi mtu mzima hawezi kutoa malalamiko hayo hadharani kama hakuna dalili au taarifa za kuumwa sikio kuhusu suala hilo. Ni vyema Jeshi la Polisi wakafanya kufuatilia taarifa hizo.
     
  2. K

    Kiti JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umetumwa?
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukiua kwa upanga utakufa kwa upanga tu.
    In fact,bora tu tusikie tanzia kuliko kusikia ana lalamika
    kutaka kuuliwa.
     
  4. K

    Kamura JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuache ushabiki kwenye masuala ya msingi. Nape kamuua nani?
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona wameuwawa watu kibao huko Nyamongo Nape hajasikika

    Lowassa akishika nchi kwa bahati mbaya 2015 namshauri amchune NAPE ngozi hadharani
     
  6. K

    Kamura JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu mna roho mbaya!
     
  7. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jeshi la polisi lazima hii itawastua maana inahusisha maisha ya MwanaCCM, hivi polisi wamehusika vipi na kifo cha wakala wa CHADEMA pale igunga?
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeye ni katibu mwenezi wa chama cha mauaji (CCM).
    Alipita Igunga akatoa kazi watu wauliwe,na wamekufa watu kibao.
    Leo hii analia kutaka kuuliwa,so what?
     
  9. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,433
    Likes Received: 3,278
    Trophy Points: 280
    Nasikitika kuona Chama Changu kinageuka kuwa Chama Cha Mauti/Cha Cha Mauaji a.k.a Chama Cha Makaburi
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mijitu iliyozoea damu za watu utaijua tu. Wewe amekukosea nini mpaka unavuka mpaka na kuwa mnyama? Hivi siasa za vyama ndo zinatufikisha huko? Au ni kweli Chacha Wangwe aliuawa na watu wanaokuhusu?
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Anapotetea chama la miposho hajui hiyo pesa ingeokoa maelfu ya wajawazito???Kwan hata wewe JK amekukosea nini????????
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Urais wa familia yenu?
     
  13. K

    Kamura JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuache utani kama amehusika kwa nini asichukuliwe hatua za kisheria na tunamuona kipanda majukwaani?
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yeye ana roho nzuri??
    igunga nani aliyewafadhili waliomuua Mosood wakala ya CDM??
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jahazi Modern Taarab inatafuta mwimbaji wa mipasho. Kawaone pale Travertine leo mchana!
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    MBONA UNAMTETEA KWA UPUUZI?? ni mmeo huyo??
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Lowassa yupi_yule ninayemfahamu mimi asahau urais,..hata kama huyo Tb Joshua kamdanganya atapata.mia
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna mwanaume katokea arabuni anatafuta watu kama wewe akawape kazi kamwone pale DANFRANCE HOTEL malipo 80 elfu kwa saa
     
  19. K

    Kamura JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa sitetei chama ninazungumzia hali halisi iliyopo usiwe na fikra mbovu kiasi hicho.
     
  20. K

    Kamura JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha upuuzi jibu hoja kwa hoja si matusi.
     
Loading...