Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilio cha msaada wa dhati, nateseka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mazikukulwa, Aug 15, 2011.

  1. m

    mazikukulwa Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADAU SALAAMU!!

    NAANDIKA UJUMBE HUU SAA NANE NA NUSU USIKU IKIWA NI KILIO KIKUBWA CHA MSAADA.

    MIMI NI KIJANA WA KITANZANIA MWENYE MIAKA 29,MHITIMU WA CHUO KIKUU (BACHELOR OF PUBLIC ADMINISTRATION) MWAKA 2008 NIKFAULU KATIKA KIWANGO CHA UPPER-SECOND.

    NIMEFANYA KILA NJIA NIWEZE KUPATA AJIRA BILA MAFANIKIO,NIMEJARIBU KUJIAJILI KWA KUFUNGUA KAMPUNI BINAFSI (HUMAN RESOURCES CONSULTANY FIRM) NA IMEFANYA KWA MUDA WA KARIBU MIAKA MIWILI NA NIMEPATA MTEJA WAWILI TU.MWISHO WAKE NIMESHINDWA KULIPIA OFISI NA GHRAMA ZINGINE KAMPUNI IMEKUFA NA SASA NIMEBAKI SINA KITU NA KATIKA HALI NGUMU SANA.

    NA FAMILIA INAYONITEGEMEA NA HASA WADOGO ZANGU WATATU AMABAO NILIANZA KUWASOMESHA SEKONDARI TANGU NIKIWA CHUO KIKUU KWA KUSAVE KIASI KATIKA HELA YANGU MATUMIZI NILIOKUA NAPEWA NA LOANS BOARD.

    SASA WADAU WOTE WAMESIMAMISHWA SHULE NA SIONI MWANGA WA MSAADA WOWOTE.

    NIMAJARIBU KUTUMA MAOMBI KILA TANGAZO NALO BAHATIKA KULIONA BILA MAFANIKIO HATA YA KUITWA KWENYE USAILI.

    NAOMBA SANA WADAU MSAADA WENU,NIKO TAYARI KUFANYA KAZI YOYOTE(YA HALALI) NA POPOTE PALE,ILI JAPO WADOGO ZANGU WAENDELEE NA MALENGO YAO YA ELIMU,KWANI WANAHUZUNI KUBWA.NISAIDIE JAMANI,NINGEKATA TAMAA LAKINI NAJUA LIPO TUMAINI NALO NI JAMII FORUMS.

    AHSANTENI WOTE KWA MSAADA.

    WASALAAM,
    MAZIKU.

    kulwamaziku@gmail.com
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Pole sana ndugu yangu..yote hayo ni maisha,muhimu kwangu ebu jaribu kumwamin mungu atakuvusha hapo..usingangalie shida uliyonayo kwa sasa..mwamin mungu atakusaidia tu utashinda atakavusha hapo ulipo kwa sasa kwa namna gani sijui..vumilia kidogo tu utatoka..Ila pindi upatapo nafasi jaribu kuwa unakwenda kwenye maombi amin usiamin mimi mwenyewe yalinitoa..
     
  3. m

    mazikukulwa Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante ndugu yangu kwa kunipa moyo nitazingatia hilo
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    Ajira ni za shida sana, moja ni kwamba mwombe MUNGU atafanya njia hapo kwako.
     
  5. m

    mazikukulwa Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante nitaendelea kuomba bila kuchoka leo imepita bila hata tone la usingizi
     
  6. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    pole sana ndugu.sasa mwamini Bwana Yesu katika hili, nimeona akinivusha katika makubwa.Usiwatazame tena wanadamu.Mdogo wangu alikaa nyumbani akiwa na bachela kama wewe kwa muda mrefu.Ila hakukata tamaa.Kila interview aliyoenda aligundua watu wanakonekseni na waajiri.Ila imani yake alikuwa thabiti kwa Mungu, kila akituma application za maombi alikuwa akiniamsha asubuhi na mimi huwa nazibandika mikono kwa maombi.At last amepata kazi nzuri tu, bila hata ya kumtegemea mtu yeyote.So usikate tamaa, mara nyingi kinachochelewa kuja kina mshindo mkuu.
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pole kaka yangu, Mungu ni mwema kila wakati tuendelee kumwomba atakusaidia kwenye majaribu na mapito haya. Be blessed
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu,najua kuna watu wakubwa humu ndani watakusaidia,ila Muombe Mungu zaidi.
     
  9. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Buni kibiashara hata kama ni kidogo.mfano uwakala wa Mpesa, Tigo pesa. Ukipata location iliyokaribu na, au iliyo, sokoni, bus stop zenye population kama Ubungo, Manzese, Mbagala, huwezi kukosa hela ya kula.
     
  10. m

    mazikukulwa Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante ndugu yangu kwa maneno hayo ya faraja,nitaendelea kuomba mungu bila kuchoka.
     
  11. m

    mazikukulwa Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante ndugu yangu.
     
  12. m

    mazikukulwa Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkuu,natumaini hilo kwa moyo wangu wote.
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
  14. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Nina imani uko serious kumsaidia huyu ndugu. Mungu akubariki na akupe mwongozo na hekima kwa kile unachomuandalia huyu ndugu yetu ili kiwe msaada.
    Kuhusu picha itabidi askani? Na kama hana hata pesa ya kuskani itakuwaje?
     
  15. m

    mazikukulwa Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  16. m

    mazikukulwa Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana wadau kwa usshauri naoendelea kupata kutoka kwenu..nipo online naendelea kuomba neema ya mafanikio.
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    @Mazikukulwa,

    Tayarisha cv yako vizuri na wasiliana na 'recruitment agencies' kama RADAR. Kuomba mungu peke yake haitoshi maana kumbuka ni mungu huyu huyu anaombwa asaidie watu wanakufa njaa Somalia, kuokoa maisha ya kwenye nchi zenye vita n.k. Kwa hiyo hata kwa logic ya kawaida kwenye list ya maombi mungu ataanza na walio kwenye '11th hour'. So you have to be on your feet na psychologically inabidi 'uamue' narudia 'uamue' kwamba LAZIMA UPATE KAZI! Ukishaamua utajisikia kabisa kwamba unayo nguvu ya kupata kazi.

    website ya Radar hii hapa; Radar Recruitment the leading Recruitment Agency in Tanzania: Home

    Kingine: Hao wadogo zake wanaokutegemea pia nao waanze kutafuta kazi i.e supermakets. Haitoshi kukaa na kuhuzunika kila mmoja achacharike vinginevyo utajikuta siku zote una mzigo mzito.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Aisee! Pole sana Mkuu. Omba kwa Mungu sana wakati mie pia nikikuombea. Ukiwa na imani utafanikiwa.

    Mungu akubariki.
     
  19. Rugambwa31

    Rugambwa31 JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pole sana mkuu. Kuwa na imani kwa mungu utafanikiwa mkuu. Pili namshukuru jamaa hapo juu aliyekuambia umtumie cv kwenye usalama wa taifa, mkuu kama katika moyo hamua mwenyewe kwenda usalama kwan unaweza kuwa mtu ambaye ukutegemea kuwa. Nazani unaweza pia kufundisha kwenye shule za binafsi kama ukienda na kuomba.
    Kuwa mvumilivu kaka na pia fata moyo wako bila kulazimishwa na shida zinazokupata naimani utafanikiwa kaka. Wengine tumepitia hizo hali kaka na mungu akatupigania hadi sasa.
    Tupo pamoja kaka.
     
  20. m

    mazikukulwa Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni sana wadau kwa mawazo na michango yenu
     
Loading...