Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilio cha haki!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by malenga mwitu, Dec 10, 2011.

  1. m

    malenga mwitu New Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaomba members wapenzi wa kiswahili na sanaa ya ushairi tubalidishane maoni na baadhi tungo za kishairi ili kuboresha lugha na kuinua hadhi yake. naomba nipeni maoni yenu kuhusu "kilio changu cha haki" ni mtungo niliotunga nikimtafuta kimwana mwenye maadili na tayari kupenda ili nimpe penzi langu lote.(mimi ni mwanachama mpya) ahsanteni wanachama.

    PENZI LA DHATI
    Bisimillahi Rabuka, illahi Mola muweza,
    Bayana nalalamika, upweke menilemaza,
    Jamani nahuzunika, nani tanituliza?
    Namtafuta kisura, mwenye penzi la hakika.

    Asiwe mwenye papara, ninachelea chiriku,
    Kimwana wa hapa bara, mgeni nitamshuku,
    Kidosho mwenye busara, asokuwa zumbukuku,
    Namtafuta kisura, mwenye penzi la hakika.

    Ninamsaka tabibu, alo na mwingi mahaba,
    Yangu roho aitibu, kwa mapenzi yaso haba,
    Awe wa kwangu swahibu, upweke umenikaba,
    Namtafuta kisura, mwenye penzi la hakika.

    Awe na bora umbile, na twabia adilifu,
    Mtoto mwenye sumile, mwenye haiba faafu,
    Nitalivaa penzile, shingoni lau mkufu,
    Namtafuta kisura, mwenye penzi la hakika.

    Nitamtwika jukumu, yangu roho kutuliza,
    Ashike hino hatamu, bongoni kuniliwaza,
    Maneno yake matamu, upweke kuifukiza,
    Namtafuta kisura, mwenye penzi la hakika.

    Awe na mwingi heshima, kwa wadogo na wakubwa,
    Kimwana mwenye hekima, asiyetokwa ubwabwa,
    Alo tayari kwa dhima, kutenda yalo makubwa,
    Namtafuta kisura, mwenye penzi la hakika.

    Atanituza Rabana, kipenzi cha moyo wangu,
    Matoni nikimuona, yatanitoka matungu,
    Hakika tutapendana, malaika ua langu,
    Namtafuta kisura, mwenye penzi la hakika.

    Kaditama wa tamati, kalamu ninailaza,
    Wazo langu siliati, narudia kutangaza,
    Khaherini mabenati, dhima hino mewatweza,
    Namtafuta kisura, mwenye penzi la hakika.

    Solomon ole Musere
    'Malenga mwitu'
    Chuo kikuu cha Kenyatta.
     
  2. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    UMEMPATA!(JIBU)

    Hapa kwetu wamejaa, warembo wa kuvutia
    wenye sura za kufaa, hutojuta kuwaoa
    Ni wengi kila mtaa,Kazi kwako kuchagua
    Umempata kisura, mwenye penzi ulotaka

    Mimi kwako ni mwenyeji, ngoja nikuchagulie
    ni mwanamke mweledi, mwenyewe ufurahie
    Wema sepetu stadi, Mchague akulee
    Umempata kisura, mwenye penzi ulotaka
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Du gazeti mbona wamchaguli mchumba wa mtu?
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Gazeti Umenifurahisha sana aisee we KIBOKO duuh.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nawasalimu tu mie nikielekea gengeni.
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nasikia wameachana!
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Avatar yako ni bora kuliko zote hapa JF
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asante, natunza baba na mtoto.

     
Loading...