Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimo kwwanza kitaondoa adha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtazamaji, Jul 5, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Inasikitsisha ukitazama picha hizi za ndugu zetu wa Somalia, ethiopia. Sasa kenye ndio ina kambi kubwa ya wakimbizi duniani.

    Lakini hii inatukumbusha matatizo ya njaa hata sisi yako karibu yetu kwasabbau kama walivyo wasomali na wethiopoa mifugo na iklimo chao ni cha kutegema mvua.

    [​IMG]
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kilimo cha kutegemea mvua ni patapotea bila umwagiliaji tunatwanga maji kwenye kinu.
     
Loading...