Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimo kwanza!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Vitendo, Dec 22, 2010.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Tunashukuru watanzania kwa kutambua kuwa KILIMO ndo uti wa Mgogo wa Maisha yetu.
     

    Attached Files:

  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,130
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Kiazi hicho siwezi kula mbona kinatisha namna hiyo!!!!!!!!!!!!!
     
  3. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    [​IMG]
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 83
    Hiki kiazi kina makusudi!
     
  5. Mama Jack

    Mama Jack Senior Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena sana maana mimi hata sijaelewa ni kiazi cha namna gani
     
Loading...
Similar Threads - Kilimo kwanza Forum Date
sera ya kilimo kwanza ilikubalika Jamii Photos Apr 12, 2016
Kilimo kwanza Jamii Photos Jan 13, 2016
Kilimo kwanza Jamii Photos Dec 12, 2015
Kilimo kwanza. Jamii Photos Feb 9, 2015
Kilimo kwanza katika picha Jamii Photos Feb 3, 2015

Share This Page