Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimo kwanza.

Discussion in 'Jamii Photos' started by St. Paka Mweusi, Dec 6, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sisi.....

    [​IMG]

    Wenzetu.....

    [​IMG]

    Lini tutawafikia nasi tujitosheleze kwa chakula?
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hapo ng`ombe mmoja tu anakupa lita 100 za maziwa kwa siku,sisi tunashindwa nini kuzalisha breed kama hizi tuondokane na utapiamlo?
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kwa hali hii lini tutawafikia?Na nini kifanyike angalau basi kama hatuwezi kuwafikia japo tuwakaribie?
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    tupe miaka 200 kuanzaia mwakani...
     
  5. D

    Dick JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado sana, tena sana
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hamna shida tutafika baada ya miaka 500
     
  7. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa bado tuna ardhi ya kuchezea ndomana tunabweteka na kuendekeza uzembe lakini kwa kasi hii mpya ya kuzaana pamoja na 'imaigrants' wanaoingia kwa fujo kutoka nchi jirani wala hatutahitaji mwalimu wala fedha za kigeni, wenyewe tutaingia huko... na si zaidi ya miaka 10
     
Loading...