Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimo kwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjanga, Aug 21, 2012.

  1. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Sasa yapata mwaka mmoja tangu sera ya "kilimo kwanza" ipitishwe na pia msimu mmoja wa mavuno tayari,
    mwenye tathmini ya hali ya kilimo na mazao yake atujulishe tafadhali!
    je imekuwa na maslahi kwa taifa au ilikuwa ni namna nyingine ya kuchota ela za umma??
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ulisikia wapi kuwa Tanzania kuna sera ya KILIMO KWANZA?, onesha vielelezo vya uweo wa sera hiyo ndo tuanze kujadiri mafanikio au la. Kama huna vielelezo, iache JF iendelee kuwa jukwaa la GT na si mahali pa porojo.
     
Loading...