Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimo kwanza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by lufunzo, Aug 15, 2012.

  1. l

    lufunzo Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wakulima ambao wangependa kubadili maisha yao kwa kutumi mbolea bora wanitafute 0764521313/0789666151/0716902606
     
  2. allan

    allan Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Mkuu,

    Embu dadavua zaidi, hizo mbolea unagawa bure au unauza?

    Unapatikana wapi? Kwa sisi wa huku Masasi tukutafute pia?

    Wengine kilimo ndo uti wa mgongo wetu, kwa hiyo tungependa uweke maelezo ya kina ili mtu anaposoma aelewe vizuri kabla hajacall.
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu pia toa maelezo ni mbolea aina gani ulizo nazo, uko wapi, bei zake, zimetengenezwa wapi nk
     
  4. l

    lufunzo Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeianyia utafiti mbolea ya super grow ya kampuni ya golden neo life diamite international hapa kwangu nimeona itatufaa sana wakulima kwani gharama yake ni nafuu sana na ubora wake ni mkubwa... jaribu kui "google" usome maelezo yake
     
  5. l

    lufunzo Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    super grow, inatengenezwa na usda, nipo dar es salaam, bei inategemea na mahari ulipo kufuatana na gharama za usafili, ila ni nafuu sana kwa mkulima. kwa maelezo zaidi nipatie e mail yako nikutumia
     
  6. l

    lufunzo Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah hata masasi inakufikia kwa njia ya posta... bei itategemea na kiwango cha ukubwa wa shamba lako. mfana kwa kwa hekari 10-15 unaweza kutumia si zaidi ya 120000
     
Loading...