Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimo kwanza

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Agrodealer, Oct 4, 2011.

  1. A

    Agrodealer Senior Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna kilio cha mawakala wa pembejeo za kilimo kanda ya kaskazini. Mawakala wametoa huduma kwa wakulima tangu mwezi wa 3
    cha kushangaza mpaka leo wakulima wamevuna na kula ila mawakala hawajalipwa ujira wao. Swali ni, Ni kweli kwamba sera ya lilimo kwanza itafikia malengo kwa hali hii?
     
  2. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Walioleta hii sera alikurupuka, hawakujiandaa kabisa
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kilimo wanaza??? just a political talk
     
Loading...