Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimo kwanza kimenishinda

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Wingu, Mar 22, 2012.

  1. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mwaka dume huu hata mahindi ya mbegu safari hii sidhani kama nitapata.Yamekosa mvua jamani jamani mi kilimo tena basi oweeee
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    pole sana kilimo chetu hiki cha jembe la mkono na mvua ni kazi....mie mwaka huu sikulima angalau sitolia hasara ingawa kujipanga kwa mwakani itakua shughuli.....
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    2012 hii bado unategemea mvua! sasa hivi tunatengeneza mpango wa umwagiliaji kwanza kabla ya kulima, kwahiyo mvua inyeshe isinyeshe mambo yapo kwenye mstari. Ukitegemea mvua utalia kila siku. pole sana
     
  4. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Usikate tamaa jipange urudi tena kwenye gem ongea na wenyeji wakupe timing nzuri ya kupanda,ila jipange kuanzisha irrigation system
     
  5. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mvua hatukataikuitumia, jipange kuchimba kisima kirefu
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu
     
Loading...